Dry konjac mpunga Shirataki Rice | Ketoslim Mo
Mafotokozedwe Akatundu
Kapangidwe kake ndi kofanana ndi mpunga wamba, koma ndi kothandiza kwambiri pa thanzi.shirataki mpungandi ma calories ndi ma carbohydrate ochepa, kotero ndi abwino kwambirikusintha chakudyangati mukuyesera kuchepetsa thupi kapena kuchepetsa shuga.Kusakaniza ndi mpunga wanu wa tsiku ndi tsiku kumathandizanso.Mpunga wouma wa konjacimapangidwa kuchokera ku mizu yachomera cha konjacndipo ili ndi zosakaniza zoyera komanso zotsalira, zomwe zimapangitsa kuti ikhale njira yabwino kwambiri m'malo mwa mpunga wamba.
Zambiri zokhudza zakudya
| Mtengo Wamba: | Pa 200g(mpunga wouma wophikidwa) |
| Mphamvu: | 28.4kcal/119kJ |
| Mafuta Onse: | 0g |
| Chakudya: | 6g |
| Ulusi | 0.6g |
| Mapuloteni | 0.6g |
| Sodium: | 0mg |
| Dzina la malonda: | Dry ShiratakiMpunga wa Konjac |
| Mafotokozedwe: | 200g |
| Chofunikira Kwambiri: | Madzi,Ufa wa Konjac |
| Mafuta Ochuluka (%): | 5Kcal |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/ Mapuloteni ochepa/Mafuta ochepa |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka kokhazikika (kuyambira pakupanga mpaka kupanga) 2. Zaka zoposa 10 zautumiki 3. Utumiki wa OEM ODM OBM 4. Zitsanzo zaulere 5. Kuchuluka kochepa kwa oda |
Zambiri Zokhudza Mpunga wa Shirataki Konjac
Shirataki mpunga(kapenampunga wouma wa konjac) imapangidwa kuchokera kuchomera cha konjacndipo ili ndi 97% ya madzi ndi 3% ya ulusi.
Mpunga wouma umakhala wotanuka ndipo umakhala ngati jelly ukatha kuyamwa madzi ndi kunyowa.
Mpunga wouma wa Konjac ndi chakudya chabwino chochepetsera thupi komanso kuchepetsa shuga, chifukwa magalamu 100 aliwonse a mpunga wouma wa konjac ali ndi ma calories 73KJ okha ndi magalamu 4.3 a chakudya, ndipo mafuta ndi shuga ndi 0.
Kapangidwe ka mpunga wa shirataki kamasintha mukazizira, choncho musamazizira zinthu zopangidwa ndi mpunga wa shirataki! Sungani kutentha kwa chipinda!
Malangizo Ophikira
(Chiŵerengero cha mpunga ndi madzi ndi 1:1.2)





