Mpunga Wophikidwa Kale Wokhala ndi Ulusi Wambiri wa Konjac | Mpunga wa shuga 0, wopanda ma calories ambiri | Ketoslim Mo
Zokhudza chinthucho
Ketoslim MoUlusi Wambiri Wophikidwa PakaleMpunga wa KonjacNdi chakudya chokhala ndi ulusi wambiri komanso mafuta ochepa. Chimapangidwa kuchokera ku konjac wamba ndipo chili ndi ulusi wambiri wopezeka muzakudya, womwe umalimbikitsa thanzi la m'mimba komanso umachepetsa shuga m'magazi. Ndi chakudya chabwino kwa iwo omwe akuda nkhawa ndi zakudya zopatsa thanzi.
Zokhudza chinthucho
1. MAFUTA OCHEPA:Yophikidwa kale yokhala ndi ulusi wambirimpunga wa konjacNdi chakudya chopanda mafuta ambiri. Chili ndi mafuta ochepa poyerekeza ndi mpunga wamba kapena zakudya zina zofunika, zomwe zimathandiza kuchepetsa kudya ma calories. Ndi chisankho chabwino kwambiri kwa anthu omwe akuda nkhawa ndi kunenepa kwambiri komanso mafuta ochulukirapo.
2. CHAKUDYA CHAMBIRI CHA ULERE:Yophikidwa kale yokhala ndi ulusi wambirimpunga wa konjacUlusi wa zakudya ndi wofunika kwambiri pa thanzi la m'mimba, kulimbikitsa matumbo, kupewa kudzimbidwa komanso kuthandiza kuchepetsa chilakolako cha chakudya. Kusankha ulusi wambirimpunga wa konjacMonga chakudya chofunikira, zimatha kuwonjezera kuchuluka kwa ulusi m'zakudya zanu ndikuwonjezera ntchito ya matumbo anu.
3. CHOPANDA GLUTEN:Yophikidwa kale ndi High FiberMpunga wa Konjacndi chakudya chopanda gluten kwa anthu omwe ali ndi vuto la gluten kapena gluten paranoia. Gluten ndi puloteni yomwe imapezeka mu tirigu wambiri, koma ingayambitse mavuto kapena kusakhazikika kwa anthu ena. Mwa kusankha wopanda glutenmpunga wa konjac, mutha kusangalala ndi chakudya chokoma koma osakumana ndi mavuto okhudzana ndi gluten.
Chidziwitso cha Zakudya
| Mfundo Zokhudza Zakudya | |
| Ma servings awiri pa chidebe chilichonse | |
| Kukula kwa chotsukira | Phukusi limodzi (100g) |
| Kuchuluka pa kutumikira: | 334 |
| Ma calories | |
| % Mtengo wa Tsiku ndi Tsiku | |
| Mafuta Onse 0.6g | 1% |
| Mafuta Okhuta 0g | 0% |
| Mafuta Osinthika 0g | |
| Chakudya Chonse 72g | 24% |
| Mapuloteni 5.1g | 9% |
| Ulusi wa Zakudya 8.1g | 32% |
| Shuga Wonse 0g | |
| Phatikizani 0g ya Shuga Wowonjezera | 0% |
| Sodium 0g | 0% |
| Si gwero lalikulu la ma calories ochokera ku mafuta, mafuta okhuta, mafuta osinthika, cholesterol, shuga, vitamini A, vitamini D, calcium ndi iron. | |
| * Peresenti ya Mtengo wa Tsiku ndi Tsiku imachokera ku zakudya zama calories 2,000. | |
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Mpunga wa Konjac Wophikidwa Pakale Wokhala ndi Ulusi Wambiri |
| Chofunikira Kwambiri: | Mpunga,ufa wa konjac, wowuma wa chimanga wochuluka (wosagonja ku amylose) |
| Mawonekedwe: | Opanda zoundanitsa/Mafuta Ochepa/Ulusi Wambiri/Wopanda Sodium |
| Ntchito: | Kuchepetsa Thupi, Kuchepetsa Shuga M'magazi, Kusintha Chakudya Chamasamba |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Kalemeredwe kake konse: | 80-120g (yosinthika) |
| Ulusi wazakudya: | 8.1g |
| Mafuta Ochuluka: | 0.6g |
| Moyo wa Shelufu: | Miyezi 12 |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi |
| 2. Zaka zoposa 10 zokumana nazo | |
| 3. OEM ODM OBM ikupezeka | |
| 4. Zitsanzo zaulere | |
| 5. MOQ Yaing'ono |
Chithunzi Chatsatanetsatane
Zochitika Zogwira Ntchito
Fakitale






