Konjac fettuccine yodziwika bwino kwambiri pasta ya pure slim konajc | Ketoslim Mo
Pangani chakudya cha ku Italy chopatsa thanzi komanso chopanda ma carbohydrate ambiri ndi matsenga akonjac fettuccineIzi zitha kuwoneka ngati zachilendopasitala ya konjac fettuccine, koma ndi abwino kwa thupi lanu.
Kutumikira kwaZakudya za konjaclili ndi ma calories asanu ndi magalamu atatu a chakudya -- poyerekeza ndi pafupifupi magalamu 22 a chakudya chanthawi zonse.lasagna-- kotero kuti zimagwirizana mosavuta ndi zochita zanu za tsiku ndi tsiku.
Zakudya zozizwitsa za Konjacndi otchuka kwambiri pakati pa anthu osadya nyama,ketogenicndi anthu odya zakudya zopanda gluten chifukwa ndi amodzi mwa ma pasta omwe ali ndi ma calories ochepa komanso amathandiza kuchepetsa thupi.
Lasagna yathu yotchuka kwambiri ili ndi mawonekedwe achikale a linguine, kotero ndi chisankho chabwino kwambiri chomwa msuzi ndikuwonjezera kukoma ku Alfredo lasagna yanu yotsika kalori, tchizi cha Parmesan, ndi zina zotero.
Zakudya za Spaghetti Pure Konjac Wrinkle Fettuccine Konajc Zopanda Ma calorie Ochuluka
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | konjac fettuccine-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga, wopanda chakudya cham'mawa/wopanda ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka4. Zitsanzo zaulere5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 5KCal |
| Shuga: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 1.2g |
| Sodium: | 0 mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Kodi konjac fettuccine ndi chiyani?
Konjac fettuccine ndi pasitala wopangidwa ndi konjac wokhala ndi ma calorie ochepa. Chomera cha konjac ndi ndiwo zamasamba zokhala ndi ulusi wambiri wotchedwa glucomannan, chomwe ndi chinthu chofunikira kwambiri mu konjac fettuccine. Konjac fettuccine lasagna ndi yayikulu kuposa Zakudya wamba, chifukwa cha gluten, konjac fettuccine ilibe starch yokhala ndi ma carbohydrate 0.
N’chifukwa chiyani konjac ndi yodzaza kwambiri?
Konjac ili ndi ulusi wosungunuka, ndi glucomannan, yomwe imapangitsa munthu kumva kukhuta chifukwa imadutsa pang'onopang'ono m'mimba ndipo imasonyeza kuti imachepetsa cholesterol ndikusunga shuga m'magazi. Kodi konjac ndi yabwino bwanji kutengera momwe mumaphikira?
Kodi pasta ya konjac Keto ndi yabwino kwa inu?
Inde, popeza pasitala ya konjac ndi ya 2 g yokha ya chakudya cham'mawa ndi ma calories 5 pa 83 g iliyonse, ndi yabwino kwa ophunzira a keto-diet omwe akufuna pasitala. Ndi chisankho chabwino kwambiri kwa iwo omwe amatsatira zakudya za vegan kapena zopanda gluten, kapena aliyense amene akufuna kudya zakudya zopatsa thanzi kapena kusintha zakudya zawo za pasitala zapakati pa sabata.




