Chakudya chodziwika bwino cha Konjac (latiao yokometsera) Hot pot vegetable hair pamimba| Ketoslim Mo
Izi ndi zabwino kwambiri. Zili ndi kukoma kokoma, monga octopus kapena squid, komanso zonunkhira zabwino kwambiri. Zili ndi ma calories ochepa, pafupifupi 20 pa paketi iliyonse, Bokosi la matumba ang'onoang'ono 20, losavuta kunyamula, kotero ndi chakudya chabwino chokhala ndi ma calories ochepa kuti mukhutitse.
Tili ndi mitundu inayi ya chakudya chokoma ichi:
Kukoma kwa tsabola wokazinga: 22g pa thumba laling'ono, 11kcal pa thumba;
Zakudya zokhwasula-khwasula zokhala ndi kukoma kwa hot pot ndi magalamu 22 pa thumba laling'ono, ndipo thumba lililonse ndi 24Kcal yokha;
Kukoma kwa Sauerkraut: thumba lililonse laling'ono la magalamu 22, thumba lililonse la 15Kcal lokha;
Kwa inu omwe simunadyepo zokhwasula-khwasula za konjac izi, ndikukulangizani kuti muyesere zokhwasula-khwasula zopanda zokometsera ndi zokhwasula-khwasula za hotpot koyamba, pomwe tsabola wophikidwa ndi zokhwasula-khwasula zimakhala zokometsera komanso zochititsa dzanzi.
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | KONJAC SNACK - Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 20g |
| Chofunikira Kwambiri: | Madzi, Ufa wa Konjac, Tsabola wokazinga (tsabola wa mapira), mafuta a rapeseed, wowuma, mchere wodyedwa, tsabola, shuga woyera, zonunkhira, yisiti yotengedwa, Zowonjezera zakudya (sodium glutamate, 5 '-taste nucleotide disodium, lactic acid, acetic acid, titanium dioxide, Sodium D-isoascorbate, Citric acid, sodium lactate), essence yodyedwa |
| Nthawi yogwiritsira ntchito: | Miyezi 9 |
| Mawonekedwe: | gluten/mafuta/opanda shuga/opanda chakudya cham'mawa chochepa |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China 2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira 3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 482kJ |
| mapuloteni | 0g |
| Mafuta: | 9.4g |
| Chakudya: | 5.2g |
| Ulusi wazakudya | 5.7g |
| Sodium: | 926mg |
Mungakondenso
Mungafunse
1. Kodi chakudya chotsekemera cha Konjac n'chiyani?
Konjac, Konjac yakale ndi mtundu wa chomera cha m'mapiri chomwe chimamera mozungulira Sichuan Basin. Gawo lake lalikulu ndi konjac gluomannan. Ndi ulusi wabwino kwambiri wosungunuka m'madzi, ulusi wa zakudya umathandiza kuti matumbo a munthu azigwira ntchito bwino, ndi chinthu chopanda mphamvu zambiri, chomwe chimadziwika kuti ndi michere yachisanu ndi chiwiri m'thupi la munthu, chakudya cha konjac chomwe chimapangidwa ndi Konjac gluomannan chimakhala chokoma kwambiri, chotanuka komanso chophwanyika, ndi chakudya chabwino kwambiri kwa anthu okonda kukongola!
2, zambiri zokhudza mimba ya tsitsi la masamba otentha?
Mtundu: KETOSLIM MO
Osati zachilengedwe;
Kuchuluka kwa chakudya: 22g pa thumba laling'ono, 23Kcal yokha pa thumba;
Chiyambi cha Brand: China
Kulawa: kukoma kwa mphika wotentha, kukoma kwa tsabola wokazinga, kukoma kwa kabichi wokazinga, kukoma kokoma
Kukula kwa phukusi: 16 * 15cm
Kusungira: Sungani pamalo ozizira komanso ouma



