chakudya cha konjac chokoma cha Ketoslim Mo sauerkraut chokoma cha masamba 22g
Zokhudza chinthu ichi:
KonjacChakudya chokhwasula-khwasula: Chakudya chathu chokhwasula-khwasula cha konjac chimatchedwanso LaTiao ku China, mawonekedwe ake ndi ofanana ndi chakudya chokhwasula-khwasula cha WeiLong, ndipo chakudya chathu chokhwasula-khwasula cha konjac chimapangidwa kuchokera ku muzu wa konjac, Chakudya chachilengedwe chathanzi, chodzaza ndiulusi wazakudyaKapangidwe ka chakudyacho kanali kofanana ndi konjac yokazingama jelliesAnayikamo tiyi wotumphukira, koma uwu unali "wozizira pang'ono".
Zokometsera zina: Pali zokometsera zinayi zomwe mungasankhe, sauerkraut wokometsera ndi tsabola wokazinga, tsegulani phukusi ndipo mudzanunkhiza fungo lake, zokometsera zosiyanasiyana zimakupatsani malingaliro osiyanasiyana, ngati mungathe kumwa kukoma kokometsera, yesani kokometsera, ngati mumakonda kukoma kowawasa, yesanisauerkrautkukoma.
Ndikosavuta kubweretsa: Phukusi lililonse lili ndi 22g (20g ya kukoma kokoma), mutha kusangalala ndi chakudya cha konjac kunyumba ndipo ngati mukufuna kugawana ndi anzanu kapena kubweretsa nanu, ingoikani m'thumba, sangalalani ndi kukoma kokoma nthawi iliyonse komanso kulikonse!
MMENE MUNGAGWIRITSE NTCHITO/KUDYETSA:
1. Tsegulani phukusi.
2. Wokonzeka kudya.
Ma tag a Zamalonda
| Dzina la malonda: | Konjac snack sauerkraut kukoma |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 22g |
| Chofunikira Kwambiri: | Madzi, Ufa wa Konjac, Tsabola wokazinga (tsabola wa mapira), mafuta a rapeseed, wowuma, mchere wodyedwa, tsabola, shuga woyera, zonunkhira, yisiti yotengedwa, Zowonjezera zakudya (sodium glutamate, 5 '-taste nucleotide disodium, lactic acid, acetic acid, titanium dioxide, Sodium D-isoascorbate, Citric acid, sodium lactate), essence yodyedwa |
| Nthawi yogwiritsira ntchito: | Miyezi 9 |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka kokhazikika ku China 2. Zaka zoposa 10 zokumana nazo 3. OEM & ODM & OBM zilipo 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 295kJ |
| Mapuloteni: | 1.1g |
| Mafuta: | 3.2g |
| Chakudya: | 4.5g |
| Ulusi wazakudya | 7.2g |
| Sodium: | 1380mg |
Mafunso ndi Mayankho
Kodi chakudya chokoma cha konjac ndi chiyani?
Poyamba, munthu angaganize kuti chakudya chokomachi chimapangidwa pogwiritsa ntchito squid kapena octopus. Koma kwenikweni, chakudyacho chimapangidwa pogwiritsa ntchito ufa wa konjac. Amapakidwa payokha kuti azigwiritsidwa ntchito mosavuta, kotero mutha kubweretsa kulikonse komwe mukufuna. Paketi iliyonse ndi pafupifupi 26kcal yokha, zomwe ndi zabwino kwambiri pa chakudya chokomachi.
Kodi chakudya chotsekemera cha Weilong n'chiyani?
Weilong Foods ndi kampani yopanga zakudya zokhwasula-khwasula yomwe imapanga ndi kupanga Zakudya zokometsera, nsomba zouma, ndi zakudya zina zokhwasula-khwasula.
Kodi Weilong ndi wokoma bwanji?
Zambiri Zokhudza Weilong Delicious Global Holdings.
Zinthu zambiri zoti mufufuze
Ketoslim mo Co., Ltd. ndi kampani yopanga chakudya cha konjac yokhala ndi zida zoyesera zokwanira komanso mphamvu yaukadaulo yamphamvu. Ndi mitundu yosiyanasiyana, khalidwe labwino, mitengo yabwino komanso mapangidwe okongola, zinthu zathu zimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makampani azakudya ndi mafakitale ena.
Ubwino wathu:
• Zaka 10+ zogwira ntchito mumakampani;
• Malo okwana masikweya 6000 obzalamo;
• Matani 5000+ opangidwa pachaka;
• Antchito opitilira 100;
• Mayiko opitilira 40 otumiza kunja.

Lembani uthenga wanu apa ndipo mutitumizireni





