Zakudya Zathanzi Zachilengedwe za Keto konjac bubble Jelly| Ketoslim Mo
Zokhudza chinthu ichi:
Tiyi wa thovujeli wa konjac:Mawonekedwe ake ndi okonda mpira, amakoma ngati kutafuna, Q bounce. yopangidwa kuchokera ku konjac, chomera chodzaza ndiulusi wazakudya, osati kokha mu tiyi wotumphukira komanso mu tiyi uliwonse kapena tiyi wa mkaka womwe mumakonda, Timapatsa ogula mitundu yosiyanasiyana komanso malingaliro opanga zinthu zatsopano. Kupanga mwayi wopanda malire wa zakumwa. Jelly wa Konjac wofewa komanso wokometsera, ndi wabwino kwa inu komanso wopatsa thanzi m'malo mwa ngale za tapioca! Jelly wotchuka uyu wopanda mafuta ambiri.chakudya chokhwasula-khwasula cha konjackuchokera ku Asia kumawonjezera kapangidwe ndi kukoma kowonjezera ku chosakaniza ichi chopangidwa ndi caramel kuti chikhale ndi kukoma kokoma pakamwa komwe mudzakonda - kupatula ma calories ndi ma carbohydrate owonjezera.
• wodzaza ndi ulusi wazakudya, zomwe zimakupangitsani kumva kuti mwatha kudya pang'ono.
• Gwiritsitsani chilakolako chanu cha tiyi wotsekemera ndi tiyi wokoma wa Brown Sugar Milk Tea ndi ma jellies otafuna mosalekeza mu madzi okoma komanso okoma kwambiri a batala, a caramel. Dzipatseni zakumwa zabwino za Starbucks pamtengo wotsika kwambiri.
• Zokometsera zinayi: Kukoma koyambirira, Kukoma kwa shuga wofiirira, Kukoma kwa Matcha ndi Kukoma kwa Sakura.
Khalidwe
1. Wokonzeka kugwiritsa ntchito
2. Sungani pamalo ozizira komanso ouma, osatsegulidwa kwa chaka chimodzi
3. Imagwiritsidwa ntchito ngati zakumwa zoziziritsa kukhosi, imakoma bwino
Ma tag a Zamalonda
| Dzina la malonda: | Tiyi wa thovujeli wa konjac |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Madzi,Ufa wa Konjac |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0Kcal |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/ Mapuloteni ochepa/ |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira 3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 336kJ |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Chakudya: | 18.4g |
| Ulusi wazakudya | 3g |
| Sodium: | 17mg |
Ndi konjac ndipo ingagwiritsidwe ntchito ngati zopangira kupangajelly wa konjac wokazinga.Ikhoza kusakanikirana ndi mitundu yosiyanasiyana ya zinthu zopangira. Ndi imodzi mwa izo, ndipo ingagwiritsidwenso ntchito ngati chosakaniza chaching'ono mu tiyi wa mkaka wokha.konjac jelly bobaNdipo ngale zili ndi malo omwewo chifukwa zimatha kupangidwa kukhala mitundu yosiyanasiyana ya zokometsera, monga kukoma koyambirira, matcha, shuga wakuda, ndi zina zotero. Malinga ndi kukoma, zimagawidwanso m'mitundu yofewa yopaka sera, elastic crisp mtundu ndi mtundu wosatentha kuti zigwirizane ndi zinthu zosiyanasiyana za tiyi wa mkaka.
Malo odyera: Angawonjezedwe ku zakumwa zosiyanasiyana, monga: tiyi wa mkaka/khofi/mkaka/mkaka wa kokonati/zipatso, ndi zina zotero.
Anthu amafunsanso kuti:
Kodi ndi chiyanikonjactiyi wothira thovu?
Yopangidwa kuchokera ku konac yomwe mwachibadwa imakhala yodzaza ndi ulusi wosungunuka wotchedwaglucomannanm'malo mwa ngale za tapioca zokhala ndi kalori zambiri.
Kodi jelly wakuda mu tiyi wa thovu ndi chiyani?
Ngale za Black Boba tapiocaAmatchedwanso thovu kapena ngale..
Kodi ma jellies omwe ali mu tiyi wa thovu amapangidwa ndi chiyani?
zopangidwa kuchokera kunyama ya kokonati, kapena konjac, ndiwo zamasamba zopangidwa ndi zinthu zina.





