Factory mwachindunji keto Konjac udon Zakudyazi | Ketoslim Mo
Komwe mungagule Zakudya za konjac
Ketoslim MoMonga kampani yopereka chithandizo cha catering yomwe imagwira ntchito nthawi zonse, timapereka zinthu zabwino kwambiri pamitengo yabwino kwambiri pa lesitilanti yanu, bala, sitolo yayikulu, khitchini, malo ochitira masewera olimbitsa thupi, sitolo yogulitsa zakudya zopepuka ndi zina zambiri.
Cholinga chathu sikuti ndi kungopatsa makasitomala athuzinthu zabwino kwambiri zogulitsapamitengo yotsika kwambiri, komanso kupereka chithandizo chabwino kwambiri kwa makasitomala a munthu mmodzi ndi mmodzi komanso kutumiza mwachangu. Popeza takhala mumakampani opanga konjac kwa zaka zoposa khumi, tili ndi zinaZakudya za konjac udonPopeza takhala mumakampani opanga konjac kwa zaka zoposa khumi, tili ndi ubale wabwino ndi ma restaurateurs, malo ophikira zakudya komanso akatswiri opereka chakudya m'dziko lonselo. Tikukhulupirira kuti tidzakhala malo amodzi oti mupeze zosowa zanu zonse za chakudya chochuluka.
Pasitala wopanda shuga wa konjac pasitala wa gluten wopanda madzi wonyowa wa sipaghetti wa Konjac udon Zakudyazi
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | konjac udon noodle-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa Konjac,Madzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | gluten/mafuta/wopanda shuga,chakudya chochepa cha carbohydrate/ |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 4KCal |
| Shuga: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 3.2g |
| Sodium: | 7 mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Mfundo zochepa zazing'ono zokhudza konjac
| Gawo 1 | Popezazinthu za konjacZingawonongeke popanda kusunga madzi, kugwiritsa ntchito madzi a lye kuti chakudya chisungidwe m'thumba (popanda kuwonjezera zotetezera) kumasunga mawonekedwe a chakudya cha konjac, komanso kukoma kwabwino. |
| Gawo 2 | Chakudya cha Konjac chili ndi ulusi wambiri m'zakudya, koma sichingapereke mphamvu ndi mapuloteni okwanira, choncho idyanichakudya cha konjacnthawi yomweyo, kumbukirani kusakaniza zipatso, ndiwo zamasamba ndi nyama, kotero kuti zikhale zothandiza kwambiri pa thanzi. |




