Chakudya Chokonzeka Kudya | Kusintha Mpunga, Mpunga wa Konjac Womwe Uli Pang'onopang'ono | Ketoslim Mo
Zokhudza chinthucho
Mpunga wa Konjac wopangidwa mwachangu ndi wofanana ndi mpunga wa Konjac, koma ndi mpunga wouma. Mutha kuuviika m'madzi otentha kwa mphindi zochepa musanadye. Mpunga wa Konjac wopangidwa mwachangu ndi wosavuta komanso wosavuta kudya, ndipo mutha kusangalala ndi chakudya chokoma mu mphindi zochepa chabe. Ndi woyenera ogwira ntchito kuofesi ndi makasitomala omwe amadya okha kuti asangalale ndi chakudya chosavuta komanso chachangu; koma mpunga wa Konjac ndi wopindulitsa ku thupi la munthu. Chofunikira chachikulu chaKetoslimMo'sZakudya za konjac ndi muzu wa konjac, womwe uli ndi michere yambiri. Uli ndi glucomannan ndi ulusi wazakudya, ulibe shuga ndipo uli ndi ma calories ochepa kwambiri.
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Mpunga wa Halal Instant Konjac |
| Chofunikira Kwambiri: | Madzi, ufa wa Konjac |
| Mawonekedwe: | Chakudya cha Halal/Chopanda ulusi wambiri/Chakudya cha osadya nyama/Chokoma kwambiri |
| Ntchito: | Kuchepetsa thupi, Kosavuta kunyamula, Kusintha Chakudya Chamasamba |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Kalemeredwe kake konse: | 230g |
| Chakudya: | 31g |
| Mafuta Ochuluka: | 7.2g |
| Moyo wa Shelufu: | Miyezi 12 |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi |
| 2. Zaka zoposa 10 zokumana nazo | |
| 3. OEM ODM OBM ikupezeka | |
| 4. Zitsanzo zaulere | |
| 5. MOQ Yotsika |
| Mfundo Zokhudza Zakudya | |
| Kutumikira 2 pa chidebe chilichonse | |
| Kukula kwa chotsukira | Phukusi limodzi (100g) |
| Kuchuluka pa kutumikira: | 212 |
| Ma calories | |
| % Mtengo wa Tsiku ndi Tsiku | |
| Mafuta Onse 7.2g | 12% |
| Chakudya Chonse 31g | 10% |
| Mapuloteni 3.8g | 6% |
| Ulusi wa Zakudya 4.3g | 17% |
| Shuga Wonse 0g | |
| Phatikizani 0g ya Shuga Wowonjezera | 0% |
| Sodium 553mg | 28% |
| Si gwero lalikulu la ma calories ochokera ku mafuta, mafuta okhuta, mafuta osinthika, cholesterol, shuga, vitamini A, vitamini D, calcium ndi iron. | |
| * Peresenti ya Mtengo wa Tsiku ndi Tsiku imachokera ku zakudya zama calories 2,000. | |
Ubwino wathu
CHAKUDYA CHA HALAL:Ketoslim MoMpunga wa konjac ndi halal ndipo umagwirizana ndi miyezo ya zakudya zachisilamu. Izi zikutanthauza kuti ogula achisilamu amatha kusangalala ndi chakudya chokoma chokonzedwachi popanda kuda nkhawa ndi kuchuluka kwake kokhazikika.
CHOMALIRA CHA ULULU WAMKULU: Mpunga wa konjac wokhazikika uli ndi ulusi wambiri wothandiza pa zakudya, womwe ndi wofunikira kwambiri pa thanzi. Ulusi wambiri umalimbikitsa kugwira ntchito bwino kwa kugaya chakudya, kumaletsa kutsekeka, komanso kumathandiza kuwongolera shuga m'magazi ndi cholesterol. Mwa kudya Mpunga wathu wa Konjac, mutha kuwonjezera mosavuta ulusi womwe mumadya kuti mukhale ndi thanzi labwino.
Wamasamba: Mpunga wathu wa konjac ndi chakudya chamasamba chopanda zowonjezera. Uwu ndi njira yabwino kwa iwo omwe amatsatira zakudya zamasamba. Kaya ndinu wokonda zamasamba kapena mukufuna chakudya cha vegan, Konjac Rice Moments yathu imakupatsirani chakudya chamadzulo cha vegan chopatsa thanzi.
KUKOMA KWAMBIRI: Mpunga wathu wa konjac wofulumira uli ndi kukoma kokoma komanso kokoma, komwe kumabweretsa kukoma kosangalatsa kwa iwo omwe amakonda zakudya zokometsera. Zokometsera zimatha kuwonjezera kukoma ku chakudya pomwe zimawonjezera njala ndikuwonjezera chidwi pa chakudya. Ngati mumakonda chakudya chokometsera, mpunga wathu wa konjac udzakupatsani chakudya chotentha chokoma.
Chithunzi Chatsatanetsatane
Njira Yophikira
Zochitika Zogwira Ntchito
Fakitale






