Zakudya za pasitala zotsika kalori丨Ketoslim Mo Gluten Zakudya za karoti zaulere
Pasitala wochepa kwambirima noddles amapangidwa poyamba kuchokera kumuzu wa konjac, yomwe ili ndi ulusi wazakudya, mafuta opanda komanso chakudya chopanda chakudya, njira yanzeru yochepetsera thupi, mawonekedwe ake ndi achikhalidwe.vermicelli(spaghettiNdipo timawonjezera ufa wa ndiwo zamasamba za karoti, ngati mumakonda kukoma kwa karoti, izi zitha kukukomerani bwino,Zakudya za konjacZakudya zamasamba sizikoma, chakudya cha vegan ichi chingakhale chokoma kwambiri, kuphika kwake ndikosavuta komanso kosavuta, ndipo mutha kuwonjezera zosakaniza kapena msuzi uliwonse kuti mupange njira yanu yapadera,. Chifukwa cha ulusi wambiri wazakudya, mudzamva njala mukatha nthawi yayitali, zabwino zake ndizoposa izi, palibe chakudya chamafuta chomwe chili chabwino kwawodwala matenda a shuga, imvani Zakudya zokoma popanda kuda nkhawa ndi chilichonse, yesani Zakudya zathu za konjac ndikusangalala ndi moyo wathanzi tsopano!
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Zakudya za konjac-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi, Ufa wa karoti |
| Nthawi yogwiritsira ntchito: | Miyezi 12 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga, chakudya chochepa cha carb |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka4. Zitsanzo zaulere5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 21kJ |
| Shuga: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Chakudya: | 1.2g |
| Sodium: | 7mg |
MMENE MUNGAGWIRITSE NTCHITO/KUDYETSA:
1. Wiritsani mphika waukulu wa madzi amchere pang'ono. Onjezani pasitala ndikuphika kwa mphindi 8 mpaka 10 kapena mpaka itaphwanyika; ichotseni.
2. Nthawi yomweyo, mu kasupe kakang'ono pa moto wapakati, sungunulani supuni imodzi ya batala. Onjezani adyo ndikuphika kwa masekondi 30 mpaka 60 kapena mpaka adyo atayamba kuoneka wagolide.
3. Mu mbale yaying'ono, sakanizani parsley, basil, marjoram, thyme, supuni imodzi ya batala, mchere ndi tsabola wakuda wophikidwa ndi adyo wophikidwa; sakanizani bwino. Sakanizani ndi pasitala ndikutumikira.
Mungakondenso
Mungafunse
Ketoslim mo Co., Ltd. ndi kampani yopanga chakudya cha konjac yokhala ndi zida zoyesera zokwanira komanso mphamvu yaukadaulo yamphamvu. Ndi mitundu yosiyanasiyana, khalidwe labwino, mitengo yabwino komanso mapangidwe okongola, zinthu zathu zimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makampani azakudya ndi mafakitale ena.
Ubwino wathu:
• Zaka 10+ zogwira ntchito mumakampani;
• Malo okwana masikweya 6000 obzalamo;
• Matani 5000+ opangidwa pachaka;
• Antchito opitilira 100;
• Mayiko opitilira 40 otumiza kunja.
Kodi Zakudya za konjac ndizoipa kwa inu?
Ayi, imapangidwa kuchokera ku ulusi wosungunuka m'madzi, womwe umathandiza kuchepetsa thupi.
Nchifukwa chiyani mizu ya konjac yaletsedwa ku Australia?
Ngakhale kuti mankhwalawa amapangidwira kudyedwa pofinya pang'onopang'ono chidebecho, wogula akhoza kuyamwa mankhwalawa ndi mphamvu zokwanira kuti alowe m'malo mwa trachea mosadziwa. Chifukwa cha ngoziyi, European Union ndi Australia zinaletsa kugwiritsa ntchito Konjac fruit jelly.
Kodi Zakudya za konjac zingakudwalitseni?
Ayi, yopangidwa kuchokera ku mizu ya konjac, yomwe ndi mtundu wa chomera chachilengedwe, konjac noodle yokonzedwa bwino sidzakupwetekani.
Kodi ma konjac noodles ndi Keto?
Zakudya za Konjac sizimavulaza thupi. Ndi madzi 97% ndi ulusi 3%. Ulusi ndi chakudya chopatsa mphamvu, koma sichikhudza insulini.





