ulusi wa mizu ya konjac zakudya zonse hotpot mimba yaubweya Ulusi wokhala ndi kalori yochepa
About Ketoslim mo
Ketoslim moCo., Ltd. ndi kampani yopanga zinthuchakudya cha konjacndi zida zoyesera zokwanira komanso mphamvu yaukadaulo yamphamvu. Ndi mitundu yosiyanasiyana, khalidwe labwino, mitengo yabwino komanso mapangidwe okongola, zinthu zathu zimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makampani azakudya ndi mafakitale ena.
Ubwino wathu:
• Zaka 10+ zogwira ntchito mumakampani;
• Malo okwana masikweya 6000 obzalamo;
• Matani 5000+ opangidwa pachaka;
• Antchito opitilira 100;
• Mayiko opitilira 40 otumiza kunja.
Ma tag a Zamalonda
| Dzina la malonda: | chakudya cha vegan cha konajc-Ketoslim Momimba yaubweya |
| Kalemeredwe kake konse | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa Konjac(Ufa wa Konjac), Madzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | gluten/mafuta/wopanda shuga, carlorie yotsika/ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira 3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4Zitsanzo zaulere5. Zochepa MOQ |
Chosakaniza china: ufa wa m'nyanja
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 17Kcal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 2.8g |
| Sodium: | 0mg |
- •Zimathandiza kudya zakudya zabwino -- Muzu wa KonjacZakudya zonse zokhala ndi ulusi, zimathandiza kuchepetsa thupi bwino ndi chakudya chokoma, chomwe ndi 73kJ yokha pa kutumikira kulikonse. Imapezeka mu mawonekedwe achikhalidwe a mimba yokhala ndi ubweya, couscous, spaghetti, lasagna, fettuccine, ndi mpunga wa konjac, iliyonse ilibe shuga, gluten, komanso glucomannan yolemera.
- • Mimba ya ubweya yochokera ku KONJAC-- Zakudya zonse za mizu ya Konjac Mimba ya ubweya imapangidwa ndi chinthu chapadera chotchedwa chomera cha Konjac, chomwe chimachokera ku Southeast Asia, ndipo chili ndiGlucomannan, ulusi wathanzi komanso wachilengedwe, wosungunuka m'madzi womwe umathandiza kugaya chakudya komanso kuchepetsa thupi.
- • Njira ina yabwino kwambiri yopezera mimba yokhala ndi ubweya wokoma-- Mukaphatikiza ndi galasi limodzi kapena awiri a madzi, mimba ya hairy imakupatsani mwayi wosangalala ndi kukoma kokoma, konjac hot pot ndi chisankho chabwino, mukamatsatira zakudya zanu. Ulusi wa Konjac womwe umapezeka mu mbale iliyonse ya mimba ya hairy uli ndi mphamvu yabwino kwambiri yoyamwa madzi. Ulusi uwu ukangokhudzana ndi madzi kugaya chakudya, zimathandiza kudzaza m'mimba, kupanga kumva kukhuta komanso kuthandizakuchepetsa thupi.
A: Ayi. Muzu wa Konjac sungadyedwe mwachindunji, ukatha kukonzedwa, uli ndi chakudya chochepa cha carb.
Chakudya chatsopano cha 2021 chathanzi cha konajc chakudya chodziwika bwino cha hotpot hairy belly konajc chakudya cha vegan
1. Kodi konjac ndi yotetezeka kudya?
Konjac yopanda kukonzedwa ndi poizoni, ndi bwino kudya mutachotsa chilonda.
2. Kodi mizu ya konjac ndi chakudya cham'madzi?
Ayi, ili ndi Glucan-mannan, mtundu wa ulusi wosungunuka m'madzi.




