Mpunga wa Keto wochepa | Mpunga wa Shirataki Konjac | Wopanda gluten, Mpunga wochepa ma calorie, Wogwirizana ndi Keto
ZachilengedweMpunga wa Konjac:Mpunga wa Konjacmulibe chakudya chopatsa mphamvu. Yopangidwa kuchokera ku zinthu zachilengedweufa wa konjacndi ulusi wa oat, ndi chakudya chopanda gluten komanso chopangidwa mwachilengedwe m'malo mwa mpunga wamba kuti chikuthandizeni kuchepetsa thupi lanu. Konjac ili ndi chinthu chofunikira kwambiri-glucomannanGlucomannan yatsimikiziridwa mwasayansi kuti ikuthandizani kuchepetsa chilakolako chanu mwa kukupangitsani kumva kukhuta kwa nthawi yayitali.Mpunga wa KonnyakuIli ndi ma calories ochepa, ndi ya vegan, yopanda mafuta, yopanda shuga, yopanda tirigu, komanso yokhala ndi ulusi wambiri muzakudya, zomwe zimapangitsa kuti ikhale chisankho chabwino kwambiri pakati pakusintha chakudyazakudya.
Mongawogulitsachakudya cha konjac, takhala tikudzipereka kupatsa ogula chakudya chopatsa thanzi komanso chokoma kwa zaka zambiri. Mitundu yosiyanasiyana monga mpunga wa konjac,Zakudya za konjac orzokhwasula-khwasula za konjacZotsatira zomwe tapeza tsopano ndi izi, ndipo takhala tikuyang'ana njira zina zodyera zakudya zopatsa thanzi. Takulandirani kuti mulankhule nafe.
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 21kJ |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Chakudya: | 1.2g |
| Sodium: | 7mg |
Ma tag a Zamalonda
| Dzina la malonda: | Mpunga wa Konjac wachilengedwe |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Madzi, Ufa wa Konjac |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/ Mapuloteni ochepa/ |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka kokhazikika ku China 2. Zaka zoposa 10 zokumana nazo 3. OEM & ODM & OBM zilipo 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ yotsika |
Komanso funsani?
Mpunga wa Konjac, womwe umadziwikanso kuti mpunga wa shirataki, ndi wolowa m'malo mwa mpunga wopangidwa kuchokera ku ufa wa konjac. Uli ndi mtengo wapatali chifukwa cha kuchuluka kwa ulusi ndi ma calories ochepa.
Mpunga wa Konjac ndi wotchuka pakati pa anthu omwe amadya zakudya zokhala ndi chakudya chochepa cha carb kapena ketogenic chifukwa uli ndi chakudya chochepa cha carbohydrate ndi calories. Ulinso wopanda gluten ndipo ndi wa vegan, zomwe zimapangitsa kuti ukhale woyenera kudya zakudya zosiyanasiyana.
Mpunga wa Shirataki umapangidwa makamaka kuchokera ku konjac glucomannan, womwe ndi mtundu wa ulusi wopangidwa kuchokera ku konjac yam (Amorphophallus konjac). Ulusi uwu umaphatikizidwa ndi madzi ndipo nthawi zina calcium hydroxide yochepa kapena chinthu china cha alkaline kuti apange chinthu chonga gel, chomwe kenako chimapangidwa kukhala tirigu wonga mpunga.
Ayi, ndi zopanda kukoma.
Inde, ndi chakudya chabwino kwambiri cholowa m'malo mwa mpunga kwa anthu omwe amadya zakudya zofanana.
Ndi yopanda mafuta ndipo ndi 5Kcal yokha, 3.2g ya chakudya cham'mawa pa kutumikira kulikonse, ndipo ndi yabwino kwambiri.
Fakitale ya Ketoslim Mo
Zinthu zambiri zoti mufufuze
Anthu amafunsanso
Ketoslim mo Co., Ltd. ndi kampani yopanga chakudya cha konjac yokhala ndi zida zoyesera zokwanira komanso mphamvu yaukadaulo yamphamvu. Ndi mitundu yosiyanasiyana, khalidwe labwino, mitengo yabwino komanso mapangidwe okongola, zinthu zathu zimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makampani azakudya ndi mafakitale ena.
Ubwino wathu:
• Zaka 10+ zogwira ntchito mumakampani;
• Malo okwana masikweya 6000 obzalamo;
• Matani 5000+ opangidwa pachaka;
• Antchito opitilira 100;
• Mayiko opitilira 40 otumiza kunja.

Kodi Zakudya za konjac ndizoipa kwa inu?
Ayi, imapangidwa kuchokera ku ulusi wosungunuka m'madzi, womwe umathandiza kuchepetsa thupi.
Nchifukwa chiyani mizu ya konjac yaletsedwa ku Australia?
Ngakhale kuti mankhwalawa amapangidwira kudyedwa pofinya pang'onopang'ono chidebecho, wogula akhoza kuyamwa mankhwalawa ndi mphamvu zokwanira kuti alowe m'malo mwa trachea mosadziwa. Chifukwa cha ngoziyi, European Union ndi Australia zinaletsa kugwiritsa ntchito Konjac fruit jelly.
Kodi Zakudya za konjac zingakudwalitseni?
Ayi, yopangidwa kuchokera ku mizu ya konjac, yomwe ndi mtundu wa chomera chachilengedwe, konjac noodle yokonzedwa bwino sidzakupwetekani.
Kodi ma konjac noodles ndi Keto?
Zakudya za Konjac sizimavulaza thupi. Ndi madzi 97% ndi ulusi 3%. Ulusi ndi chakudya chopatsa mphamvu, koma sichikhudza insulini.






