Konjac Root Shirataki Noodles Factory Low Gi Konjac Pasta| Ketoslim Mo
Zokhudza chinthu ichi
Zogulitsa za Konjaczingakhale ndi ubwino pa thanzi. Mwachitsanzo, zimatha kuchepetsa shuga m'magazi ndi cholesterol, kukonza thanzi la khungu ndi m'matumbo komanso kuthandiza kuchiritsa bala, kuchepetsa thupi, chifukwakonjacKulowetsedwa kwa madzi ndi kwamphamvu kwambiri, kumatha kuyamwa mafuta ochulukirapo m'thupi lanu, kotero kuti sikungachotsedwe mu vitro, ndipo konjac ili ndi ulusi wambiri wazakudya, ngati munthu ali ndi matumbo ndi m'mimba yoyipa, sindiyenera kudya, chifukwa sikophweka kugayidwa, Ndi bwino kufunsa dokotala musanamwe konjac.
Njira yophikira:
1, mwachangu: tsukani Zakudyazi kawiri ndikutulutsa madzi, ikani mafuta mumphika, ikani Zakudyazi ndikuzisakaniza, ikani zokometsera, ikani madzi ndikuphika kwa mphindi 5, mutha kudya, mutha kuwonjezeranso mbale zomwe mumakonda monga msuzi wa saladi wa chimanga cha broccoli ndi zina zotero;
2, wiritsani: ikani madzi mumphika kuti muwiritse, kenako ikani Zakudya zoyera, onjezerani zokometsera, mutha kudya;
Ma tag a Zamalonda
| Dzina la malonda: | Pasitala wa Konjac |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 200g |
| Chofunikira Kwambiri: | Madzi,Ufa wa Konjac |
| Nthawi yogwiritsira ntchito: | Miyezi 12 |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka kokhazikika ku China 2. Zaka zoposa 10 zokumana nazo 3. OEM & ODM & OBM zilipo 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 98kJ |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Chakudya: | 2.9g |
| Sodium: | 196mg |
Zinthu zambiri zoti mufufuze
Anthu amafunsanso
konjac Food ndi chiyani | Ketoslim Mo
momwe mungapangire konjac| Ketoslim Mo
Kodi zotsatira za pamwamba pa konjac oat zimakhala ndi chiyani | Ketoslim Mo
Chifukwa chiyani konjac imatchedwa chakudya chabwino kwambiri cha zakudya | Ketoslim Mo
Kodi kudya Zakudya za Shirataki zokhala ndi ma calorie zero carb tsiku lililonse n'koopsa? | Ketoslim Mo
Kodi Zakudya za konjac zili ndi thanzi?
Zakudya za Konjac zitha kukhala ndi ubwino pa thanzi. Mwachitsanzo, zimatha kuchepetsa shuga m'magazi ndi cholesterol, kukonza thanzi la khungu ndi m'matumbo, komanso kuchepetsa thupi mwa kuwonjezera kumva kukhuta. Monga momwe zimakhalira ndi zakudya zina zosalamulirika, anthu omwe ali ndi vuto la m'mimba kapena matenda amalangizidwa kuti akaone dokotala asanamwe konjac.
Kodi mungadye bwanji Zakudya za konjac?
Zakudya za Konjac zitha kusakanikirana ndi Zakudya Zokazinga, zozizira, Zakudya za supu, Zakudya zokazinga, zokonzeka kudya, zitha kusakanikirana ndi saladi kuti mudye: malinga ndi kukoma kwanu, mutha kuwonjezera mitundu yosiyanasiyana ya sosi, zosakaniza zosiyanasiyana, kupanga Zakudya zosakaniza zokoma. Wiritsani kuti mudye: mutha kufanana ndi maziko osiyanasiyana a supu, onjezerani mbale zam'mbali, onjezerani Zakudya za Konjac zowiritsa, Zakudya za supu zokhala ndi kalori yochepa, zokoma komanso zokonzeka kudya. Zokazinga kuti mudye: Zakudya za Konjac Q bomb yotsitsimula, onjezerani zosakaniza zoyenera, stir fry, Zakudya zokazinga zokhala ndi kalori yochepa zitha kusangalalidwa.
Kodi mungagule konjac?
Zachidziwikire, Ketoslim Mo ndi kampani yopanga chakudya cha konjac, yokhala ndi malo ake okulira ndi kukonza konjac, tili ndi mtengo wopikisana, kupanga, kapangidwe, chitsimikizo cha khalidwe komanso kutumiza khomo ndi khomo komwe mukufuna. Cholinga chathu ndikukuthandizani kuchepetsa mavuto osafunikira pakuitanitsa kuchokera ku China ndikusunga ndalama zomwe mumagula, kuphatikiza nthawi ndi ndalama. Tingakuthandizeninso kugula zinthu zina ndi zinthu zolongedza kwaulere.






