Zakudya za Konjac Zokhala ndi Ma calorie Ochepa
Ma Noodle a Konjac Gold Instant ndi abwino kwa anthu omwe ali ndi ketone chifukwa alibe chakudya cham'mawa.
Ndi 1.2g yokha ya chakudya ndi ma calories 5 pa 270g,Zakudya za KonjacNdi abwino kwa iwo omwe amalakalaka pasitala pakudya zakudya za keto. Kwa anthu osadya nyama kapena omwe amadya zakudya zopanda gluten, Zakudya za konjac ndi chimodzi mwa zakudya zochepetsa mafuta zomwe zimapezeka muzakudya za ketogenic, zomwe zimapangitsa kuti zikhale zosankha zabwino chifukwa zimapezeka m'malesitilanti, m'malo ochitira masewera olimbitsa thupi, m'masitolo akuluakulu komanso m'malo ogulitsira zakudya.
Pamene Zakudya za Konjac zikutchuka kwambiri, mitundu ina ikupanga ufa wa konjac wokonzedwa kale. Ngati mukudya zakudya zopanda chakudya chambiri, muyenera kusamala kuti zosakaniza zina, monga sosi, zotsekemera, ndi ndiwo zamasamba zokhala ndi sitachi, zisapitirire malire a chakudya chanu.
Konjac (juruo), yotsika ma calories
Wowuma pang'ono komanso kukhuta kwambiri
Pa zakudya za ketogenic low carb
Ingagwiritsidwe ntchito m'malo mwa ufa
Koma muyenera kudziwa izi zokhudza lamulo la kugwiritsa ntchito konjac:
1. Konjac yosaphika ili ndi poizoni, choncho onetsetsani kuti mwayiphika kwa maola opitilira atatu musanadye.
2. Konjac ili ndi ulusi wambiri wazakudya, womwe suvuta kuugaya ndi kuutenga ukalowa m'matumbo. Chifukwa chake, anthu omwe ali ndi vuto la m'mimba komanso kusagaya bwino chakudya sayenera kudya kwambiri nthawi iliyonse.
3 Konjac chimfine, anthu omwe ali ndi zizindikiro za chimfine ayenera kudya pang'ono.
4, KonjacNdikofunikira kuti odwala omwe ali ndi ziphuphu, kuyabwa ndi zizindikiro zina azidya pang'ono.
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Zakudya Zofulumira za Konjac Gold-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa Konjac, Madzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | gluten/mafuta/opanda shuga/opanda chakudya cham'mawa chochepa |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira 3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 125KJl |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 6.4g |
| Sodium: | 12mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Chidziwitso china cha ma konjac noodles
| Novembala 1 | N’chifukwa chiyani konjac ndi yodzaza kwambiri?Muzu wa Konjac uli ndi pafupifupi 40% ya ulusi wosungunuka -- glucomannan. Chifukwa cha makhalidwe ake omwe amayamwa madzi ambiri, konjac ili ndi ulusi wambiri muzakudya, womwe ungapangitse kuti munthu akhute, achepetse cholesterol komanso azitha kuyendetsa shuga m'magazi. |
| Novembala 2 | N’chifukwa chiyani konjac ndi yodzaza kwambiri?Konjac ili ndi ulusi wosungunuka, womwe ndi glucomannan, womwe umapangitsa munthu kumva kukhuta chifukwa chakuti umadutsa pang'onopang'ono m'mimba ndipo umasonyeza kuti umachepetsa cholesterol ndikusunga shuga m'magazi. Kodi konjac ndi yabwino bwanji kutengera momwe mumaphikira? |
| Novembala 3 | Kodi Zakudya za konjac zili ndi ma calories 0? Zakudya za konjac zopanda ma calories (pafupifupi ma calories 8 pa 200g) zimapangidwa kuchokera ku mizu ya chomera cha konjac (konnyaku), chomwe chimapangidwa kukhala ufa chisanasinthidwe kukhala Zakudya zamitundu yosiyanasiyana. Zili ndi ma calories ochepa, koma zimakhalabe zokhutiritsa, chifukwa zimakhala ndi ulusi wambiri. |
Dziwani zambiri za zinthu za Ketoslim Mo
Kodi Zakudya zagolide zachangu zimawonjezera shuga m'magazi?
Zakudya za Konjac Ulusi uwu umachepetsa kugaya chakudya ndipo umathandiza kuchepetsa kukwera kwa shuga m'magazi. Chifukwa chakuti umagayidwa pang'onopang'ono, glucomannan imaperekanso chakudya cha mabakiteriya abwino m'matumbo kotero kuti amatha kupanga ma asidi amafuta afupiafupi, kuchepetsa kutupa, ndikulimbikitsa kutulutsidwa kwa peptide ya enterotropic hormone YY. Izi zingathandize thanzi la m'mimba mwanu.
Zakudya za Konjac zagolide zomwe zimakhala ndi shuga wochepa?
Eya, zoona! Ndipotu, ndi chinthu chopanda ma carbohydrate! Ndipo chilibe gluten!
Kodi n'zovuta kugaya Zakudya za konjac?
Zakudya zopatsa mphamvu zomwe zimapezeka mu konjac nthawi zambiri zimakhala zabwino pa thanzi lanu, koma zimakhala zovuta kwa anthu ena kugaya. Mukadya konjac, chakudya chopatsa mphamvuchi chimaphika m'matumbo anu akuluakulu, komwe chingayambitse mavuto osiyanasiyana m'mimba.






