Wopanga Shirataki konjac noodles wogulitsa Skinny pasta diet flavour| Ketoslim Mo
Shirataki konjac noodleAmatchedwanso kuti miracle noodles, Zinthu zake ndi ma calories ochepa, low carbohydrate ndi ulusi wambiri, wopanda gluten, wopangidwa kuchokera kuglucomannan, mtundu wa ulusi womwe umachokera ku mizu ya chomera cha konjac. Chomera cha Konjac chimakula ku Japan, China ndi Southeast Asia. Chili ndi ma carbohydrate ochepa kwambiri ogayidwa - koma ma carbohydrate ambiri amachokera ku ulusi wa glucomannan. "Shirataki" mu Chijapani amatanthauza "mathithi oyera,” zomwe zimafotokoza mawonekedwe owala a Zakudyazi. Zimapangidwa posakaniza ufa wa glucomannan ndi madzi wamba ndi madzi pang'ono a laimu, zomwe zimathandiza Zakudyazi kusunga mawonekedwe awo.
Zakudya zathu za Shirataki konjac ndi mtundu wapasitala woonda, koma chakudya chachilengedwe chopatsa thanzi, chimathandiza kuchepetsa thupi, ulusi wa zakudya womwe uli mu konjac umachedwetsa kutha kwa chakudya m'mimba, kotero anthu amakhala okhuta nthawi yayitali ndipo amadya pang'ono. Kuphatikiza apo, Glucomannan yawonetsedwa kuti imathandiza kuchepetsa shuga m'magazi mwa anthu omwe ali ndi matenda a shuga komanso kukana insulin.
Mawonekedwe:
- • Keto • Yosavuta shuga m'magazi
- • Yopanda Gluten • Yopanda tirigu
- • Wosadya nyama • Wopanda soya
Malangizo:
- 1. Yatsani uvuni pa kutentha kwa madigiri 350 (175°C).
- 2.Tsukani Zakudyazi pansi pa madzi othamanga kwa mphindi ziwiri kapena kuposerapo.
- 3. Ikani Zakudyazi mu poto ndikuphika pa moto wapakati kwa mphindi 5-10, ndikuyambitsa nthawi ndi nthawi.
- 4. Pamene Zakudyazi zikuphika, pakani mafuta a azitona kapena batala pa ramekin ya makapu awiri.
- 5.Samutsani Zakudya zophikidwazo ku ramekin, onjezerani zosakaniza zotsala ndikusakaniza bwino. Phikani kwa mphindi 20, chotsani mu uvuni ndikutumikira.
Ma tag a Zamalonda
| Dzina la malonda: | ShiratakiZakudya za kanjac |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi |
| Nthawi yosungira zinthu | Miyezi 12 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga,chakudya chochepa cha carbohydrate/ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka kokhazikika ku China 2. Zaka zoposa 10 zokumana nazo 3. OEM & ODM & OBM zilipo 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 21Kcal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Chakudya: | 1.2g |
| Sodium: | 7mg |
FAQ:
1. N’chifukwa chiyani ma konjac noodles amaletsedwa?
Bchifukwa cha kuchuluka kwa kutsekeka kwa matumbo kapena pakhosiAna ndi amayi apakati kapena oyamwitsa sayenera kumwa mankhwala owonjezera a konjac.
2. Kodi Zakudya za konjac ndizoipa kwa inu?
Ayi, imapangidwa kuchokera ku ulusi wosungunuka m'madzi, womwe umathandiza kuchepetsa thupi.
3. Kodi pali kusiyana kotani pakati paZakudya za konjacndiZakudya za shirataki?
Konjac imabwera ngati bwalo lamakona anayi ndipo shirataki imapangidwa ngati Zakudya za m'madzi.
4. Kodi Zakudya za Shirataki ndizoipa kwa inu?
Ayi, ndi chimodzimodzi ndi konjac noodle, yopangidwa kuchokera ku ulusi wosungunuka m'madzi, womwe umathandiza kuchepetsa thupi.
Zinthu zambiri zoti mufufuze
Ketoslim mo Co., Ltd. ndi kampani yopanga chakudya cha konjac yokhala ndi zida zoyesera zokwanira komanso mphamvu yaukadaulo yamphamvu. Ndi mitundu yosiyanasiyana, khalidwe labwino, mitengo yabwino komanso mapangidwe okongola, zinthu zathu zimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makampani azakudya ndi mafakitale ena.
Ubwino wathu:
• Zaka 10+ zogwira ntchito mumakampani;
• Malo okwana masikweya 6000 obzalamo;
• Matani 5000+ opangidwa pachaka;
• Antchito opitilira 100;
• Mayiko opitilira 40 otumiza kunja.
Kodi Zakudya za konjac ndizoipa kwa inu?
Ayi, imapangidwa kuchokera ku ulusi wosungunuka m'madzi, womwe umathandiza kuchepetsa thupi.
Nchifukwa chiyani mizu ya konjac yaletsedwa ku Australia?
Ngakhale kuti mankhwalawa amapangidwira kudyedwa pofinya pang'onopang'ono chidebecho, wogula akhoza kuyamwa mankhwalawa ndi mphamvu zokwanira kuti alowe m'malo mwa trachea mosadziwa. Chifukwa cha ngoziyi, European Union ndi Australia zinaletsa kugwiritsa ntchito Konjac fruit jelly.
Kodi Zakudya za konjac zingakudwalitseni?
Ayi, yopangidwa kuchokera ku mizu ya konjac, yomwe ndi mtundu wa chomera chachilengedwe, konjac noodle yokonzedwa bwino sidzakupwetekani.
Kodi ma konjac noodles ndi Keto?
Zakudya za Konjac sizimavulaza thupi. Ndi madzi 97% ndi ulusi 3%. Ulusi ndi chakudya chopatsa mphamvu, koma sichikhudza insulini.







