Mpunga wa Mapuloteni Ambiri Mpunga wa Konjac | Wopanda chakudya cham'mimba chotsika, wopanda gluten | Ketoslim Mo
Zokhudza chinthucho
Mpunga wokhala ndi mapuloteni ambiri ndi mtundu wampunga wa konjacChofunikira chake chachikulu ndi muzu wakonjac, yomwe ili ndi zambiriglucomannanMpunga wokhala ndi mapuloteni ambiri (wokhala ndi portein yambiri) uli ndi chakudya chochepa cham'mimba, keto, ulusi wambiri, wopanda gluten, ndipo uli ndi maubwino ambiri m'thupi:
MA CALORIES OCHEPA:Mapuloteni Ophikidwa KaleMpunga wa KonjacIli ndi ma calories ochepa kwambiri, zomwe zimapangitsa kuti ikhale chisankho chabwino kwa iwo omwe akufuna kuchepetsa kudya ma calories. Ili ndi gawo lochepa chabe la ma calories a mpunga wamba, zomwe zimapangitsa kuti ikhale chisankho chabwino kwambiri chochepetsera thupi.
MA carbohydrate ochepa:Yophikidwa kale yokhala ndi mapuloteni ambirimpunga wa konjacIlinso ndi shuga wochepa kwambiri, zomwe zimapangitsa kuti ikhale yoyenera kwa iwo omwe amatsatira zakudya zochepa zama carbohydrate kapena ketogenic. Iyi ndi chisankho chabwino kwa iwo omwe akufuna kuchepetsa kudya kwawo sitachi pamene akusangalala ndi chakudya chamadzulo chokoma.
Opanda zoundanitsa:Mpunga wa Konjac wophikidwa kale wopanda gluten, womwe ndi njira yabwino kwambiri kwa iwo omwe ali ndi nkhawa ya gluten kapena omwe amatsatira zakudya zopanda gluten.
Chidziwitso cha Zakudya
| Mfundo Zokhudza Zakudya | |
| Kutumikira 2 pa chidebe chilichonse | |
| Kukula kwa chotsukira | Phukusi limodzi (100g) |
| Kuchuluka pa kutumikira: | 351 |
| Ma calories | |
| % Mtengo wa Tsiku ndi Tsiku | |
| Mafuta Onse 1.1g | 2% |
| Mafuta Okhuta 0g | 0% |
| Mafuta Osinthika 0g | |
| Chakudya Chonse 67g | 22% |
| Mapuloteni 16.5g | 28% |
| Ulusi wa Zakudya 0.6g | 2% |
| Shuga Wonse 0g | |
| Phatikizani 0g ya Shuga Wowonjezera | 0% |
| Sodium 0g | 0% |
| Si gwero lalikulu la ma calories ochokera ku mafuta, mafuta okhuta, mafuta osinthika, cholesterol, shuga, vitamini A, vitamini D, calcium ndi iron. | |
| * Peresenti ya Mtengo wa Tsiku ndi Tsiku imachokera ku zakudya zama calories 2,000. | |
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Mapuloteni AmbiriMpunga wa Konjac |
| Chofunikira Kwambiri: | Mpunga, ufa wa mapuloteni a mpunga,ufa wa konjac, wowuma wa chimanga wa amylose wambiri |
| Mawonekedwe: | Wopanda Gluten/Wopanda Mafuta Ochepa/Mapuloteni Ambiri/Wopanda Sodium |
| Ntchito: | Kuchepetsa Thupi, Kuchepetsa Shuga M'magazi, Kudya ZamasambaKusintha Chakudya |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Kalemeredwe kake konse: | 80-120 (yosinthika) |
| Chakudya: | 16.5g |
| Mafuta Ochuluka: | 1.1g |
| Moyo wa Shelufu: | Miyezi 12 |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi |
| 2. Zaka zoposa 10 zokumana nazo | |
| 3. OEM ODM OBM ikupezeka | |
| 4. Zitsanzo zaulere | |
| 5. MOQ Yotsika |
Chithunzi Chatsatanetsatane
Zochitika Zogwira Ntchito
Fakitale
HUIZHOU ZHONG KAI XIN FOOD Co., Ltd
Wopanga konjac waluso, zomwe mumalipira zimakhala zabwino kwambiri, ndipo zomwe mukuganiza kuti ndi ntchito yosamalira
FAQ
100% Yosakhala GMO; Yopanda mayeso a ziwengo; Chiŵerengero cha amino acid cholinganizika bwino, chophatikizidwa ndi mapuloteni a nandolo, chimakwaniritsa PDCAAS = 1; Kukoma kosalowerera, kukoma kofewa, komanso kosavuta kupanga.
Limbitsani shuga m'magazi; Sizimayamwa komanso sizisungunuka m'madzi; Zimaphwanyika; Zimateteza kukoma; Zimadya bwino; Zimakhuta nthawi yayitali; Zimateteza kutentha kwambiri; Zimateteza kupanikizika kwambiri; Ma calories otsika ogwira ntchito; Kukhuthala kochepa; Zosalala komanso zofewa; Ma prebiotic abwino kwambiri; Zimathandiza kugaya chakudya; Kapangidwe kabwino, kusunga madzi ambiri.






