Wholesale Zero Carb 0 Fat Konjak Konnyaku Snack Jelly
Gulani jelly yabwino kwambiri yopanda ma calories pamtengo wotsika kwambiri?
Mwafika pamalo oyenera! Global Search ndi nsanja yothandiza pa intaneti yoti makampani ndi ogulitsa azitha kutsatsa malonda awo komanso kuti makasitomala agule katundu wawo. Ndi mitundu yosiyanasiyana ya zinthu m'magulu mazana ambiri, ndi malo amodzi oti mupeze chilichonse chomwe mukufuna.
Timagwira ntchito ndi makampani otsogola ambirimbiri komanso ogulitsa odalirika kuti tikubweretsereni zinthu zosiyanasiyana.Ketoslim Mo, mudzawona masitolo ovomerezeka ndi ogulitsa ena ambiri odziyimira pawokha akugulitsaZinthu zenizeni 100%,aliyense payekhapayekha akupereka katundu ndi ntchito zomwe zimakwaniritsa zosowa za kasitomala aliyense. Ponena za kugula jelly yopanda ma calories, simuli opanda zosankha. Sangalalani ndi ndalama zambiri, kuchotsera, komanso mtengo wabwino kwambiri mukamagula jelly ya ma calories 0 paketoslim Mopa mtengo ndi khalidwe.
Ma Calorie Jelly anu adzatumizidwa mosavuta pakhomo panu, kulikonse komwe muli, ndipo mudzabwezedwa mosavuta. Kuonetsetsa kuti zinthu zili bwino komanso kukhutitsidwa ndi makasitomala athu ndiye chinthu chofunika kwambiri. Yang'anani mitundu yosiyanasiyana ya ma jellies a 0 calories ndikuyitanitsa tsopano!
Ngati mukufuna zapamwamba kapena zotsika mtengo 0 calorie jelly, mutha kupeza apa! Konnyaku ingagwiritsidwe ntchito m'njira ziwiri zosiyana: pichesi ndi mphesa. Dulani pamzere wokhala ndi madontho pamwamba pa thumba laling'ono, extrusion ingadyedwe mwachindunji, musadandaule za kudya jelly kuti mudzipangitse manyazi kwambiri, chinsinsi chake ndi ulusi wambiri wa ma calories 0, anthu omwe akuchepetsa thupi musaphonye!
Wholesale Zero Carb 0 Fat Konjak Konnyaku Snack Jelly
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Jelly wa Konjac |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 300g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga, wopanda chakudya cham'mawa/wopanda ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira 3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 0Kcal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 4.5g |
| Shuga | 0g |
| Sodium: | 0mg |
Mungakondenso:
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi





