Mpunga wa Shirataki wokhala ndi Ulusi wa Oat | Wopanga Mpunga wa KETO Konjac | Ketoslim Mo
Mpunga wa Konjac OatsZosakaniza zazikulu ndi konjac (yolemera muglucomannan) ndi ulusi wa oat, womwe uli ndi ulusi wambiri muzakudya. Palibe mafuta, palibe chakudya chopatsa mphamvu, palibe shuga, 9Kcal yokha pa paketi iliyonse.Mpunga wa Konjacamadziwikanso kutiShirataki mpungaNgati mukuda nkhawa ndi zakudya zopanda ma calories ambiri, chakudya chochepa cha carb kapena gluten, sizikutanthauza kuti simungasangalale ndi mbale zokoma za mpunga. Mpunga wa oatmeal wa Konjac, womwe ulibe kukoma kwapadera, umatanthauza kuti mungathe Kusakaniza mwachisawawa sikungakhudze kuphatikiza kwa zosakaniza.
Ketoslim Moimayang'ana kwambiri pa kukhala wogulitsa zinthu zambirichakudya cha konjacMutha kugula katundu kuchokera ku kampani yathu kenako n’kugawa. Kuthekera kwa msika wa chakudya cha konjac n’kwakukulu. Tidzakupatsaninso chidziwitso chochuluka chogulitsa kuti muthe kutenga nawo mbali pakusintha chakudya cha konjac.
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 37kJ |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Chakudya: | 0g |
| Sodium: | 2mg |
Ma tag a Zamalonda
| Dzina la malonda: | Mpunga wa Oat Konjac |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Madzi,Ufa wa Konjac |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/opanda mafuta/opanda ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira 3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Anthu amafunsanso
Kwa anthu ambiri, ndi kotetezeka, ayenera kuyang'ana malangizo mosamala.
Monga kuchepetsa thupi, kuchepetsa kuthamanga kwa magazi, komanso kuwonjezera ulusi womwe thupi limafuna.
Mpunga wa Miracle ndi mpunga wa shirataki womwe umapangidwa kuchokera ku ufa wa chomera cha Konnyaku Imo (konjac).
Ndi yopanda kukoma komanso yotafuna.
Ketoslim mo Co., Ltd. ndi kampani yopanga chakudya cha konjac yokhala ndi zida zoyesera bwino komanso mphamvu zaukadaulo zamphamvu. Ndi mitundu yosiyanasiyana, khalidwe labwino, mitengo yabwino komanso mapangidwe okongola, zinthu zathu zimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makampani azakudya ndi mafakitale ena. Ubwino wathu: • Zaka 10+ zokumana nazo m'makampani; • Malo obzala mbewu opitilira masikweya 6000; • Matani 5000+ pachaka; • Antchito opitilira 100; • Mayiko opitilira 40+ otumiza kunja.
Nchifukwa chiyani mizu ya konjac yaletsedwa ku Australia?
Ngakhale kuti mankhwalawa amapangidwira kudyedwa pofinya pang'onopang'ono chidebecho, wogula akhoza kuyamwa mankhwalawa ndi mphamvu zokwanira kuti alowe m'malo mwa trachea mosadziwa. Chifukwa cha ngoziyi, European Union ndi Australia zinaletsa kugwiritsa ntchito Konjac fruit jelly.
Kodi mpunga wa konjac oat uli ndi chakudya chamagulu angati?
Ili ndi magalamu atatu a chakudya chonse, ma calories 10, ndi magalamu 0 a chakudya chonse.
Kodi kukoma kwa konjac oatmeal kumakhala kotani?
Mukaphika bwino, oatmeal imakhala yopanda kukoma. Mpunga uli ndi mawonekedwe ofiira ngati jelly. Monga tafotokozera, fungo la nsomba limachokera ku madzi omwe ali mu paketi, choncho muyenera kutsuka mpunga motsatira malangizo, kenako mukakazinge mpunga mu poto youma popanda mafuta kuti muchotse madzi onse musanawonjezere zonunkhira.





