zakudya zamzu za konjac konjac vegan chakudya | Ketoslim Mo
Zokhudza chinthu ichi
Zakudya za mizu ya Konjac: Zakudya za mizu ya Konjac zikuphatikizapoZakudya za konjac, Zakudya za shirataki, konjac shrimp,zokhwasula-khwasula za konjac, ndi zina zotero. izi zimatchedwa mimba ya mwanawankhosa wa konjac. Zopangidwa kuchokera ku mizu ya chomera cha konjac, chomwe chimatchedwansokonnyakuDzina lachilatini la chomera cha konjac
ndiAmorphophallusAnthu amatchanso kuti konjaku, elephant yam, devil's tongue, snake palm, ndi voodoo lily. Babu la chomera - gawo la chomera chomwe chimamera pansi pa nthaka - lili ndiulusi wosungunukawotchedwa glucomannan.
Zakudya za mizu ya konjac iyi zimaoneka ngati mimba yokhala ndi ubweya, komachakudya cha osadya nyama, kugwiritsa ntchito maphikidwe m'njira zosiyanasiyana monga hot pot, zokhwasula-khwasula, mbale zina.. chakudya chotsika ma calories, choyenera kulowa m'malo mwa anthu omwe akudya zakudya zochepa, komanso chabwino kwa odwala matenda ashuga.
MMENE MUNGAGWIRITSE NTCHITO/KUDYETSA:
1. Kukonza mphika wotentha, kuwiritsa.
2. Tsegulani phukusi. Tsukani chakudya cha osadya nyama kwa mphindi imodzi kapena ziwiri.
3. Ikani mu mphika wotentha, kenako muzimutsuka mu mphika, kwa masekondi kapena kungowiritsa malinga ndi kukoma kwanu.
3. Chomwe muyenera kuda nkhawa nacho ndi kuchuluka kwa phokoso lomwe mungamve pamene mukusangalala ndi zakudya zokoma zachikhalidwe zomwe zili ngati spaghetti.
Ma tag a Zamalonda
| Dzina la malonda: | Mimba ya mwana wa nkhosa ya Konjac hot pot |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 500g |
| Chofunikira Kwambiri: | Madzi, Ufa wa Konjac |
| Nthawi yogwiritsira ntchito: | Miyezi 12 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/ Mapuloteni ochepa/ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka kokhazikika ku China 2. Zaka zoposa 10 zokumana nazo 3. OEM & ODM & OBM zilipo 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 97kJ |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Chakudya: | 4.6g |
| Sodium: | 0mg |
Anthu amaganiziranso izi:
Ndi zakudya ziti zomwe zili ndi mizu ya konjac?
Chakudya chomwe chili ndi ulusi wambiri wazakudya, monga Zakudya zathu za konjac, mpunga wa konjac ndi zokhwasula-khwasula, ndi zina zotero.
Kodi kudya konjac n'kotetezeka?
Muzu wa konjac wosaphika ndi woopsa, anthu wamba athanzi amatha kuudya pokhapokha ngati pali vuto la ziwengo.
N’chifukwa chiyani konjac ndi yoletsedwa ku Australia?
Chifukwa chakuti ikhoza kukhala yoopsa poletsa khosi komanso kutsekeka m'mimba, Australia inaletsa kugwiritsa ntchito mankhwalawa ngati chowonjezera mu 1986.
Zinthu zambiri zoti mufufuze
Anthu amafunsanso
momwe mungapangire konjac| Ketoslim Mo
Kodi zotsatira za pamwamba pa konjac oat zimakhala ndi chiyani | Ketoslim Mo
Chifukwa chiyani konjac imatchedwa chakudya chabwino kwambiri cha zakudya | Ketoslim Mo
Kodi Zakudya za Konjac Zingaphikidwe Bwanji?
Makampani a Konjac aku China Akukula Mofulumira Kwa Zaka Zambiri
Ketoslim mo Co., Ltd. ndi kampani yopanga chakudya cha konjac yokhala ndi zida zoyesera zokwanira komanso mphamvu yaukadaulo yamphamvu. Ndi mitundu yosiyanasiyana, khalidwe labwino, mitengo yabwino komanso mapangidwe okongola, zinthu zathu zimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makampani azakudya ndi mafakitale ena.
Ubwino wathu:
• Zaka 10+ zogwira ntchito mumakampani;
• Malo okwana masikweya 6000 obzalamo;
• Matani 5000+ opangidwa pachaka;
• Antchito opitilira 100;
• Mayiko opitilira 40 otumiza kunja.
Kodi Zakudya za konjac ndizoipa kwa inu?
Ayi, imapangidwa kuchokera ku ulusi wosungunuka m'madzi, womwe umathandiza kuchepetsa thupi.
Nchifukwa chiyani mizu ya konjac yaletsedwa ku Australia?
Ngakhale kuti mankhwalawa amapangidwira kudyedwa pofinya pang'onopang'ono chidebecho, wogula akhoza kuyamwa mankhwalawa ndi mphamvu zokwanira kuti alowe m'malo mwa trachea mosadziwa. Chifukwa cha ngoziyi, European Union ndi Australia zinaletsa kugwiritsa ntchito Konjac fruit jelly.
Kodi Zakudya za konjac zingakudwalitseni?
Ayi, yopangidwa kuchokera ku mizu ya konjac, yomwe ndi mtundu wa chomera chachilengedwe, konjac noodle yokonzedwa bwino sidzakupwetekani.
Kodi ma konjac noodles ndi Keto?
Zakudya za Konjac sizimavulaza thupi. Ndi madzi 97% ndi ulusi 3%. Ulusi ndi chakudya chopatsa mphamvu, koma sichikhudza insulini.




