Zakudya Zozizwitsa za Konjac Zogulitsa Kwambiri Zakudya Zotsekemera za Konjac Sipinachi | Ketoslim Mo
Zakudya Zozizwitsa za Sipinachi Zapamwamba
Cholinga chathu
Cholinga chathu ndikupereka chakudya chokoma komanso chachilengedwe kwa anthu ammudzi kuti anthu azisangalala nacho ndi mtendere wamumtima. Idyani bwino ndikukhala ndi moyo wabwino.
Kodi konjac ndi chiyani?
Ndi chomera chachilengedwe chomwe chimamera m'mapiri a East Asia. Chomerachi chimadziwika kwambiri ku China ndi Japan chifukwa cha ubwino wake pa thanzi.
Timagwiritsa ntchito ulusi wochotsedwa ku mizu ya zomera ndikusakaniza ndi madzi kuti tipange kukoma kokoma komanso kopatsa thanzi.Zakudya za sipinachi konjac,ndipo amathanso kupanga mitundu ina ya Zakudyazi, monga Zakudya za konjac ndi zina zotero.
Kodi n’chiyani chimasiyanitsa Bueno Lean ndi Bueno Lean?
Zakudya za Sipinachi za ShiratakiPoyerekeza ndi zinthu zina zomwe zili pamsika, Zakudya zathu zabwino kwambiri za miracle zili ndi ufa wochepa wa sipinachi wowonjezeredwa kuti ukhale ndi kapangidwe kabwino komanso kukoma kokoma.
Kuphatikiza apo, Zakudyazi zilibe fungo la nsomba ngati Zakudya zina za Shirataki!
Zakudya Zotsekemera Zotentha Kwambiri Chikwama cha 270 g cha Zakudya Zotsekemera za Konjac Green Health Konjac Spinach
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Zakudya za Konjac Sipinachi-Ketoslim Mo |
| Kapangidwe ka Zakudyazi: | Spaghetti,Fettuccine,Tagliatelle |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | mchere wogwirizanitsa/opanda mafuta/shuga,chakudya chochepa cha carbohydrate/ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 6 kcal |
| Mapuloteni: | 0 g |
| Mafuta: | 0 g |
| Mafuta Osinthika: | 0 g |
| Zakudya Zonse Zopatsa Mphamvu: | 0g |
| Sodium: | 0 mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Kodi mungadye Zakudya za Shirataki tsiku lililonse?
| Gawo 1 | Zakudya za Noodle zimapangidwa pafupifupi ndi ulusi wonse....Ngati thupi lanu lingathe kuzipirira (ndipo anthu ambiri sangathe), kuzidya nthawi zina kungakhale kopindulitsa, koma kuzidya ngakhale kamodzi patsiku kungayambitse vuto lalikulu m'mimba mwanu, choncho tikukulimbikitsani kuphatikiza zakudya zomwe zili ndi michere. |
| Gawo 2 | Zakudya za Shirataki zitha kuphikidwa, kukazinga kapena kuperekedwa mozizira. Sizidzakhala zofewa pakapita nthawi kotero ndizoyenera kudya zomwe mumapanga pasadakhale ndikutumikiranso mtsogolo monga mabokosi a nkhomaliro. |
Mungakondenso
Kodi Zakudya Zozizwitsa zimakupangitsani kunenepa?
Zakudya zopatsa thanzi ndi chakudya chodabwitsa chomwe chimakhuta thupi komanso chili ndi ma calories ochepa. Zakudya zimenezi zili ndi glucomannan yambiri, ulusi womwe uli ndi ubwino pa thanzi. Ndipotu, kafukufuku wambiri wasonyeza kuti glucomannan sikuti imangokuthandizani kuchepetsa thupi, komanso ingathandizenso kuchotsa matumbo anu ndikuchepetsa kudzimbidwa.
Nchifukwa chiyani Zakudya za Shirataki zimakupangitsani kuchita ndowe?
Monga momwe zimakhalira ndi zinthu zina zomwe zimapangitsa kuti pakhale ulusi wosungunuka, Zakudya za shirataki zingathandize kugaya chakudya ndikulimbikitsa matumbo kuyenda nthawi zonse. Izi zingathandize anthu omwe ali ndi vuto la kudzimbidwa kapena omwe akufuna kuwonjezera ulusi wawo kuti azitha kugaya chakudya bwino. Zakudya za Shirataki sizimagayidwa bwino. Zikamayenda, zimalimbikitsa minofu m'matumbo. Zimatsuka kugaya chakudya ndikulimbikitsa chimbudzi chofewa pamene chikudutsa.
Kodi Miracle Noodles ili ndi phindu lililonse la zakudya?
Zakudya. Izi zili choncho chifukwa ndi ulusi ndi madzi okha ndipo mulibe mavitamini kapena mchere. Ulusi wa zakudya umathandiza kuti matumbo a munthu azigwira ntchito bwino ndipo umadziwika kuti ndi michere yachisanu ndi chiwiri m'thupi la munthu.



