Zakudya za Shirataki fettuccine zopatsa mphamvu zochepa, konjac sipinachi fettuccine | Ketoslim Mo
Wiritsani madzi mumphika wapakati. Tulutsani madziwo.Zakudya za sipinachi za fettuccineMu chidebe choyezera madzi ndikutsuka ndi madzi ozizira kwa masekondi 30. Ikani Zakudyazi m'madzi otentha ndikuphika kwa mphindi 2-3.Zakudya za sipinachiSizidzaphwa mukaphika chifukwa sizili ndi utoto. Ndi chisankho chabwino cha chakudya cham'mawa, chamasana ndi chamadzulo, ndipo mutha kudya motsimikiza. Fettuccine ya sipinachi ya Konjac ndi mtundu wakonjac fettuccine.
Zakudya za shirataki zogulitsa zambiri zokhala ndi pasitala yopanda mafuta ambiri, ma calories opanda ma calories, konjac sipinachi fettuccine
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Zakudya za sipinachi za Konjac-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga, wopanda chakudya cham'mawa/wopanda ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka4. Zitsanzo zaulere5. MOQ Yotsika |
Zakudya za Sipinachi
| Mphamvu: | 6KCal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 1.6g |
| Sodium: | 0mg |
Zakudya za Sipinachi Zopatsa Ma calories
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Kodi Zakudya za Shirataki fettuccine ndi ziti?
| Gawo 1 | Konjac ndi spinach tagliatne ndi chisakanizo cha konjac yachilengedwe yaku Asia ndi ufa wa sipinachi. Phukusi lonselo lili ndi ma calories 20 ndi magalamu 6 a chakudya. |
| Gawo 2 | Zakudya za ShiratakiZakudya za Shirataki ndi zakudya zopanda ma carbohydrate ambiri zomwe zimakhala ndi ma calories ochepa pa kutumikira kulikonse. Zakudya za Shirataki sizimadya kwambiri chifukwa zimakhala ndi ma carbohydrate ochepa. |




