otsika cal spaghetti konjac soba Zakudyazi | Ketoslim Mo
Kodi mukufulumira? Mukatsuka mwachangu, izi zachilengedwe,Zakudya zopatsa mphamvu zochepaZakonzeka kudyedwa! Kukoma kwawo kosalowerera m'malo kumapangitsa kuti Zakudyazi zikhale zosinthasintha, koma njira yathu yomwe timakonda kuzidya ndikuziphika mu supu ndi ndiwo zamasamba zodulidwa, kapena kuzisakaniza ndi nkhuku ndi ndiwo zamasamba. Bonasi: Kutumikira kwa ma ounces anayi kumapereka 15 peresenti ya calcium yomwe mumadya tsiku lililonse. Ngakhale kuti si galasi la mkaka, komabe pali zakudya zambiri zomwe simungapeze m'mbale ya Zakudyazi.
2021 Pasitala Watsopano Wopanda Asidi Wopanda Alkali Wopanda Konjac noodles
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | konjac soba noodles-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga, chakudya chochepa/ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 8KCal |
| Shuga: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 0.4g |
| Sodium: | 0 mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi




