Pasitala wa Konjac wokhuthala, kukoma kwa phwetekere wa Vegan, Ketoslim Mo, zakudya zachilengedwe, Vermicelli
Zakudya za nthawi yomweyo, kukoma kwa phwetekere, imodzi mwa mndandanda wathu wogulitsidwa kwambiri. Nthawi zambiri amatchedwa shiratakiZakudya za m'madzi, Zakudya za konjac ndi Zakudya zopangidwa kuchokera ku chipolopolo cha chiyami cha konjac. Ndi Zakudya zosavuta, zowala zomwe zimakoma ngati chilichonse chomwe zaphatikizidwa nacho. Zomwe zimadziwikanso kuti Zakudya za Miracle, Zakudya za Shirataki, mosiyana ndi zina, Zakudya za instant noodles zimakhala ndi mphamvu zambiri, zimakhalabe ndi ulusi wambiri, zimakhala ndi chakudya chambiri (zochepa kuposa Zakudya zachizolowezi), iziVermicelli(spaghetti) ndiye chisankho chabwino kwambiri kuti zinthu zikuyendereni bwino, mungasangalale ndi chakudya chanu chokoma mukangolandira chakudyacho.
| Dzina la malonda: | Zakudya za phwetekere zachangu |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 180g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa Konjac, Madzi |
| Nthawi yogwiritsira ntchito: | Miyezi 9 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka kokhazikika ku China 2. Zaka zoposa 10 zokumana nazo 3. OEM & ODM & OBM zilipo 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 254KJ |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 1.7g |
| Chakudya: | 8.2g |
| Sodium: | 980 mg |
| Ulusi: | 6.4g |
Zinthu zambiri zoti mufufuze
Ketoslim mo Co., Ltd. ndi kampani yopanga chakudya cha konjac yokhala ndi zida zoyesera zokwanira komanso mphamvu yaukadaulo yamphamvu. Ndi mitundu yosiyanasiyana, khalidwe labwino, mitengo yabwino komanso mapangidwe okongola, zinthu zathu zimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makampani azakudya ndi mafakitale ena.
Ubwino wathu:
• Zaka 10+ zogwira ntchito mumakampani;
• Malo okwana masikweya 6000 obzalamo;
• Matani 5000+ opangidwa pachaka;
• Antchito opitilira 100;
• Mayiko opitilira 40 otumiza kunja.

Kodi Zakudya za konjac ndizoipa kwa inu?
Ayi, imapangidwa kuchokera ku ulusi wosungunuka m'madzi, womwe umathandiza kuchepetsa thupi.
Nchifukwa chiyani mizu ya konjac yaletsedwa ku Australia?
Ngakhale kuti mankhwalawa amapangidwira kudyedwa pofinya pang'onopang'ono chidebecho, wogula akhoza kuyamwa mankhwalawa ndi mphamvu zokwanira kuti alowe m'malo mwa trachea mosadziwa. Chifukwa cha ngoziyi, European Union ndi Australia zinaletsa kugwiritsa ntchito Konjac fruit jelly.
Kodi Zakudya za konjac zingakudwalitseni?
Ayi, yopangidwa kuchokera ku mizu ya konjac, yomwe ndi mtundu wa chomera chachilengedwe, konjac noodle yokonzedwa bwino sidzakupwetekani.
Kodi ma konjac noodles ndi Keto?
Zakudya za Konjac sizimavulaza thupi. Ndi madzi 97% ndi ulusi 3%. Ulusi ndi chakudya chopatsa mphamvu, koma sichikhudza insulini.







