makonda a konjac sipaghetti wonyezimira Free samples organic konjac spaghetti | Ketoslim Mo
•Ulusi wambiri
• Opanda tirigu
• Zakudya zochepa zama carbohydrate
• Opanda zoundanitsa
• Yopanda GMO
Pasitala woonda uli ndi zinthu zambiriglucomannan, yomwe ndi yomwe pasitala ya konjac imapangidwa nayo, imatchedwanso Konjac (chomera chachilengedwe chonse).Kuchepetsa thupi, kuchepetsa kuthamanga kwa magazi ndi shuga m'magazi, kuchotsa poizoni m'thupi ndi kuchotsa chimbudzi, kupewa khansa ndi zakudya zina zowonjezera calcium ndi zotsatira zina. Wowuma wotentha uli pafupi zero, zonsezi cholinga chake ndi kulimbikitsa thanzi. Anthu odwala matenda ashuga amathanso kudya fettuccine. Tili ndi njira yowunikira chitetezo chifukwa Keto-slim mo ali ndi zaka zoposa 10, ali ndi satifiketi yapadziko lonse lapansi: HACCP, BRC, IFS, HALAL, Kosher, CE, JAS, ndi zina zotero...
Zakudya zamtundu wa konjac /270g Shirataki Spaghetti /Zero Carb /Pasta ya Organic Konjac
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Pasitala ya Konjac yachilengedwe -Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa Konjac, Madzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga, wopanda chakudya cham'mawa/wopanda ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China 2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira 3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 5Kcal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 1.2g |
| Sodium: | 7 mg |
Dziwani zambiri za zinthu za Ketoslim Mo
Kodi pasitala woonda wa Keto ndi wabwino?
Inde, popeza pasitala ya konjac ndi ya 2 g yokha ya chakudya cham'mawa ndi ma calories 5 pa 83 g iliyonse, ndi yabwino kwa ophunzira a keto-diet omwe akufuna pasitala. Ndi chisankho chabwino kwambiri kwa iwo omwe amatsatira zakudya za vegan kapena zopanda gluten, kapena aliyense amene akufuna kudya zakudya zopatsa thanzi kapena kusintha zakudya zawo za pasitala zapakati pa sabata.
Kodi njira yosungira ma noodle a Konjac ndi iti?
Zakudya za Konjac zimanyowa. Kuti jeli ya konjac ikhale yolimba, iyenera kupakidwa mu yankho la alkaline, lomwe limapangitsa kuti Zakudyazi zikhale zokoma bwino. Ngati muzizisunga mufiriji, zimakhala zolimba ndipo zidzakhudza kapangidwe kake.


