Tofu konjac organic root whole foods High fiber tofu丨Ketoslim mo
About Ketoslim mo
Ketoslim moCo., Ltd. ndi kampani yopanga chakudya cha konjac yokhala ndi zida zoyesera bwino komanso mphamvu yaukadaulo yamphamvu. Ndi mitundu yosiyanasiyana, khalidwe labwino, mitengo yabwino komanso mapangidwe okongola, zinthu zathu zimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makampani azakudya ndi mafakitale ena.
Ubwino wathu:
• Zaka 10+ zogwira ntchito mumakampani;
• Malo okwana masikweya 6000 obzalamo;
• Matani 5000+ opangidwa pachaka;
• Antchito opitilira 100;
• Mayiko opitilira 40 otumiza kunja.
Ma tag a Zamalonda
| Dzina la malonda: | konajc tofu-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 300g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa Konjac, Madzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga, wopanda chakudya cham'mawa/wopanda ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China 2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira 3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 15Kcal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 3.8g |
| Sodium: | 0mg |
- •Zimathandiza kudya zakudya zabwino-- Konjac-base tofu, chakudya chobiriwira, chimalimbikitsa kuchepetsa thupi bwino ndi chakudya chokoma chomwe ndi 65kJ yokha pa kutumikira kulikonse. Chimapezeka mu mawonekedwe a tofu yachikhalidwe, couscous, spaghetti, lasagna, fettuccini, ndi mpunga, chilichonse chilibe shuga, gluten,
- • TOFU YOPANGIDWA KU KONJAC-- Konjac tofu imapangidwa ndi glucomannan kuchokera ku amorphophallus konjac, ili ndi ma calories ochepa komanso ulusi wambiri.
- • Njira ina yabwino kwambiri yolawa tofuChifukwa cha chakudya chowonjezera ndi mafuta, imatha kuviika mwachindunji mu saladi, sikuyenera kuphikidwa, imakoma ngati sera yofewa, yomwe ndi yokoma kwambiri.
Chakudya chatsopano cha 2021 chathanzi cha konajc chakudya chodziwika bwino cha hotpot hairy belly konajc chakudya cha vegan
Kodi konjac tofu ndi chiyani?
Ndi jeli wopangidwa ndi ufa wa konjac, wobiriwira komanso watsopano wokhala ndi ma calories ochepa komanso ulusi wambiri.
Nchifukwa chiyani mizu ya konjac yaletsedwa ku Australia?
Ngakhale kuti mankhwalawa amapangidwira kudyedwa pofinya pang'onopang'ono chidebecho, wogula akhoza kuyamwa mankhwalawa ndi mphamvu zokwanira kuti alowe m'malo mwa trachea mosadziwa. Chifukwa cha ngoziyi, European Union ndi Australia zinaletsa kugwiritsa ntchito Konjac fruit jelly.
Nchifukwa chiyani konjac ndi yoipa?
Konjac yosaphika ikhoza kukhala poizoni kwa inu, ndipo kumwa konjac yambiri nthawi imodzi kungayambitse zotsatirapo zina chifukwa chakuyamwa madzi ubwino wake ndi wabwino. Komabe, nthawi zambiri kudya motsatira malangizo kumakhala bwino.
Kodi kudya konjac n'kotetezeka?
Popanda kukonza chilichonse musanadye, zimakhala zoopsa, zimafunika kuyeretsa thupi ndi njira zambiri. Katundu wathu ndi wotetezeka 100% kuti musangalale naye.




