Tiyi wa Konjac Jelly wothira zipatso, wothira Ketoslim Mo
Zokhudza chinthu ichi:
Zokometsera za jelly ya Konjac: Kapangidwe kake kamakonda mpira, kamakoma ngati kutafuna, kukoma kwake ngati Q bounce. kopangidwa kuchokera ku konjac, chomera chodzaza ndiulusi wazakudya, osati kokha mu tiyi wotumphukira komanso mu tiyi uliwonse kapena tiyi wa mkaka womwe mumakonda, Timapatsa ogula mitundu yosiyanasiyana komanso malingaliro opanga zinthu zatsopano. Kupanga mwayi wopanda malire wa zakumwa. Jelly wa Konjac wofewa komanso wokometsera, ndi wabwino kwa inu komanso wopatsa thanzi m'malo mwa ngale za tapioca! Jelly wotchuka uyu wopanda mafuta ambiri.chakudya chokhwasula-khwasulakuchokera ku Asia kumawonjezera kapangidwe ndi kukoma kowonjezera ku chosakaniza ichi chopangidwa ndi caramel kuti chikhale ndi kukoma kokoma pakamwa komwe mudzakonda - kupatula ma calories ndi ma carbohydrate owonjezera.
• wodzaza ndi ulusi wazakudya, zomwe zimakupangitsani kumva kuti mwatha kudya pang'ono.
• Gwiritsirani ntchito chilakolako chanu cha tiyi wotsekemera ndi Brown Sugar wokoma kwambiri.Tiyi wa Mkaka& ma jellies osagonja mu madzi otsekemera komanso okoma kwambiri, okhala ndi batala. Dzipatseni chakumwa chabwino cha Starbucks pamtengo wotsika kwambiri.
• Zokometsera zinayi: Kukoma koyambirira, Kukoma kwa shuga wofiirira,Matchakukoma ndi kukoma kwa Sakura.
Khalidwe
1. Wokonzeka kugwiritsa ntchito
2. Sungani pamalo ozizira komanso ouma, osatsegulidwa kwa chaka chimodzi
3. Imagwiritsidwa ntchito ngati chakumwa chozizira, imakoma bwino
Ma tag a Zamalonda
| Dzina la malonda: | Jeli wa Konjaczokongoletsa |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Madzi,Ufa wa Konjac |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/ Mapuloteni ochepa/ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira 3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 345Kcal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Chakudya: | 20.3g |
| Sodium: | 17mg |
Zinthu zambiri zoti mufufuze
Anthu amafunsanso
Kodi Zakudya Zokometsera za Pasitala Woonda ndi Chiyani?
Kodi zotsatira za pamwamba pa konjac oat zimakhala ndi chiyani | Ketoslim Mo
Chifukwa chiyani konjac imatchedwa chakudya chabwino kwambiri cha zakudya | Ketoslim Mo
Komwe Mungagule Zakudya za Konjac | Ketoslim Mo
Ndi Zakudya Ziti za Pasitala Zomwe Zili ndi Thanzi Labwino Kwambiri?
Ketoslim mo Co., Ltd. ndi kampani yopanga chakudya cha konjac yokhala ndi zida zoyesera zokwanira komanso mphamvu yaukadaulo yamphamvu. Ndi mitundu yosiyanasiyana, khalidwe labwino, mitengo yabwino komanso mapangidwe okongola, zinthu zathu zimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makampani azakudya ndi mafakitale ena.
Ubwino wathu:
• Zaka 10+ zogwira ntchito mumakampani;
• Malo okwana masikweya 6000 obzalamo;
• Matani 5000+ opangidwa pachaka;
• Antchito opitilira 100;
• Mayiko opitilira 40 otumiza kunja.

Kodi Zakudya za konjac ndizoipa kwa inu?
Ayi, imapangidwa kuchokera ku ulusi wosungunuka m'madzi, womwe umathandiza kuchepetsa thupi.
Nchifukwa chiyani mizu ya konjac yaletsedwa ku Australia?
Ngakhale kuti mankhwalawa amapangidwira kudyedwa pofinya pang'onopang'ono chidebecho, wogula akhoza kuyamwa mankhwalawa ndi mphamvu zokwanira kuti alowe m'malo mwa trachea mosadziwa. Chifukwa cha ngoziyi, European Union ndi Australia zinaletsa kugwiritsa ntchito Konjac fruit jelly.
Kodi Zakudya za konjac zingakudwalitseni?
Ayi, yopangidwa kuchokera ku mizu ya konjac, yomwe ndi mtundu wa chomera chachilengedwe, konjac noodle yokonzedwa bwino sidzakupwetekani.
Kodi ma konjac noodles ndi Keto?
Zakudya za Konjac sizimavulaza thupi. Ndi madzi 97% ndi ulusi 3%. Ulusi ndi chakudya chopatsa mphamvu, koma sichikhudza insulini.






