Zakudya zonse zopanda ma calories Zakudya zonse za Konjac kelp | Ketoslim Mo
Magalamu 100 aliwonse aZakudya zopanda ma caloriesyonsezakudyaMa calories ndi ofanana ndi pafupifupi tchipisi ta mbatata imodzi ndi nthochi 0.2, kudya ma calories ochepa ndikofanana ndi kuthamanga kwabwinobwino kwa akazi ola limodzi, kusambira maola 1.5, yoga maola atatu,pasitala wochepa chakudya, kulawa Q kusewera mwamphamvu, akhoza kukazinga, kuwiritsa, supu, kusakaniza
Zakudya zokhwasula-khwasula za konjac spaghetti pure wet noodles za Konjac kelp noodles
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Zakudya zonse za konjac kelp noodles-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | gluten/mafuta/opanda shuga, chakudya chochepa/ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Ma noodles a konjac opanda |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka4. Zitsanzo zaulere5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 4KCal |
| Shuga: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 3.1g |
| Sodium: | 0mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Ndi Zakudya ziti zomwe sizili ndi ma calories?
| Zakudya Zonse Zodabwitsa za Noodles | Zakudya za ShiratakiAmapangidwa kuchokera ku glucomannan, ulusi wochokera ku muzu wa konjac. Chifukwa ulusiwo umadutsa m'matumbo anu osagayidwa ndipo umakupangitsani kumva kukhuta, Zakudya za Wholefoods shirataki kwenikweni sizili ndi ma calories komanso sizili ndi ma carbohydrate. |
| Zakudya Zonse | Ndi mpunga wotani womwe uli ndi thanzi labwino, wopanda mpunga kapenaZakudya za konjaczakudya zonse?... Poyerekeza, magalamu 100 a mpunga woyera ali ndi ma calories 175. Magalamu makumi asanu a Zakudya zouma (zouma, zosaphika) alinso ndi ma calories ofanana. Choncho kuchuluka komweko kwa Zakudya zouma (monga 100g) kudzapereka ma calories ambiri. |
| Ma calories a Kelp Noodles | Ma calories 6 |
Konjac: Zambiri mwatsatanetsatane
Konjac (Amorphophallus konjac K. Koch) ndi wa banja la Araceae, ndipo amachokera kum'mwera chakum'mawa kwa Asia. Amamera kum'mwera ndi kum'mwera chakum'mawa kwa China ndi Vietnam. Maluwa ake amapangidwa pa malo ofiirira akuda, okhala ndi tuber yokhuthala yomwe imatha kukula mpaka 30 cm mulifupi.
Chidebe chouma ndi chophwanyika chimatchedwa ufa wa konjac, komwe konjac glucomannan1 imachokera.
Mbiri
Konjac yagwiritsidwa ntchito ku China, Japan ndi East Asia ngati chakudya.
Ubwino
Glucomannan ndi ulusi wosungunuka womwe umawonjezera kumva kukhuta komanso umakuthandizani kuchepetsa thupi.




