Zakudya zozizwitsa za lasagne ya oat ya Konjac | Ketoslim Mo
Kusiyana pakati pa oatmeal ndipasitala(kapena spaghetti) ndi kuti pasitala ndi yopyapyala ndipo oat lasagne ndi yayikulu, koma amapangidwa ndiufa wa konjac, ndichakudya cha keto chachilengedweKonjac yotsika mafuta m'thupi imapangitsa matumbo anu kukhala oyera
Zakudya zokoma za Shirataki zokhala ndi gluten zopanda gluten, chakudya cha masamba cha Konjac oat lasagne
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Konjac Oat Lasagne-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga,chakudya chochepa cha carbohydrate/ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 8Kcal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 4g |
| Sodium: | 0mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Dziwani zambiri za zinthu za Ketoslim Mo
Lembani uthenga wanu apa ndipo mutitumizireni




