Zakudya Zosinthira Shirataki Zokonzeka Kudya
Zakudya zokonzeka kudya za Ketoslim Mo's Shirataki Noodles ndi njira yabwino komanso yokoma yodyera chakudya chamadzulo. Zopangidwa ndi shirataki, Zakudyazi zimakhala ndi ma calories ochepa, shuga wochepa komanso ulusi wambiri, zomwe zimapangitsa kuti zikhale chisankho chanzeru chokwaniritsa zosowa zanu za zakudya. Kaya muli kuntchito, paulendo, kapena mwachangu, Zakudya zathu zosinthira chakudya nthawi yomweyo za Shirataki Noodles zimakupatsirani phwando lachangu komanso losavuta!
Njira Yokhala ndi Ma calorie Ochepa:Sangalalani ndi chakudya chokoma popanda kudzipereka. Zakudya zathu za Shirataki zili ndi ma calories ochepa ndipo ndi chisankho chabwino kwambiri kwa iwo omwe amasamala za kunenepa.
SHUGA YOCHEPA:Chakudya chathu chamadzulo m'malo mwa Zakudya za shirataki ndi chisankho chabwino kwambiri kwa iwo omwe akuyang'anira momwe amamwa shuga. Zili ndi shuga wochepa ndipo ndi chisankho chabwino kuposa Zakudya zachikhalidwe.
KUKHALA NDI ULULU WOPANDA CHIKWANGWANI:Limbikitsani matumbo anu kukhala abwino ndi zakudya zathu za Shirataki Noodles zokhala ndi ulusi wambiri. Ulusi umathandiza kuti thupi lizigwira ntchito bwino komanso kuti muzimva kukhuta kwa nthawi yayitali, zomwe zimapangitsa kuti zikhale zowonjezera bwino pa chakudya chanu.
Chitonthozo mwachangu:Kaya muli kuntchito, paulendo wa panyanja kapena paulendo, chakudya chathu chokonzeka kudya m'malo mwa shirataki noodles chimakupatsani phwando lachangu komanso losavuta. Sangalalani ndi chakudya chamadzulo chokoma komanso chokhutiritsa popanda kuvutikira kuphika.
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Zakudya za Shirataki za Instant Bowledge/Zokometsera za Shirataki za Instant Bowdley |
| Chofunikira Kwambiri: | Madzi, ufa wa Konjac |
| Mawonekedwe: | Ma calorie ochepa\Shuga wochepa\Ulusi wambiri\Wosavuta kudya |
| Ntchito: | Kuchepetsa Thupi, Kuchepetsa Shuga M'magazi, Kusintha Chakudya Chamasamba |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Kalemeredwe kake konse: | 230g |
| Chakudya: | 2.9g/3.0g |
| Mafuta Ochuluka: | 0g |
| Moyo wa Shelufu: | Miyezi 16 |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Phukusi la Banja, Chochuluka, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi |
| 2. Zaka zoposa 10 zokumana nazo | |
| 3. OEM ODM OBM ikupezeka | |
| 4. Zitsanzo zaulere | |
| 5. MOQ Yotsika |
Chidziwitso cha Zakudya
| Zoona Za Zakudya | |
| Kutumikira 2 pa chidebe chilichonse | |
| Kukula kwa chotsukira | Phukusi limodzi (100g) |
| Kuchuluka pa kutumikira: | 23 |
| Ma calories | |
| % Mtengo wa Tsiku ndi Tsiku | |
| Mafuta Onse 0g | 0% |
| Mafuta Okhuta 0g | 0% |
| Mafuta Osinthika 0g | |
| Chakudya Chonse 2.9g | 1% |
| Mapuloteni 0.7g | 1% |
| Ulusi wa Zakudya 4.3g | 17% |
| Shuga Wonse 0g | |
| Phatikizani 0g ya Shuga Wowonjezera | 0% |
| Sodium 477mg | 24% |
| Si gwero lalikulu la ma calories ochokera ku mafuta, mafuta okhuta, mafuta osinthika, cholesterol, shuga, vitamini A, vitamini D, calcium ndi iron. | |
| * Peresenti ya Mtengo wa Tsiku ndi Tsiku imachokera ku zakudya zama calories 2,000. | |
| Zoona Za Zakudya | |
| Kutumikira 2 pa chidebe chilichonse | |
| Kukula kwa chotsukira | Phukusi limodzi (100g) |
| Kuchuluka pa kutumikira: | 24 |
| Ma calories | |
| % Mtengo wa Tsiku ndi Tsiku | |
| Mafuta Onse 0g | 0% |
| Mafuta Okhuta 0g | 0% |
| Mafuta Osinthika 0g | |
| Chakudya Chonse 3.0g | 1% |
| Mapuloteni 0.7g | 1% |
| Ulusi wa Zakudya 4.3g | 17% |
| Shuga Wonse 0g | |
| Phatikizani 0g ya Shuga Wowonjezera | 0% |
| Sodium 524mg | 26% |
| Si gwero lalikulu la ma calories ochokera ku mafuta, mafuta okhuta, mafuta osinthika, cholesterol, shuga, vitamini A, vitamini D, calcium ndi iron. | |
| * Peresenti ya Mtengo wa Tsiku ndi Tsiku imachokera ku zakudya zama calories 2,000. | |
Chithunzi Chatsatanetsatane
Njira Yophikira
Zochitika Zogwira Ntchito
Fakitale









