ufa wa organic konjac wopangidwa ndi ufa wa glucomannan | Ketoslim Mo
Ufa wa Konjacndi mtundu wa ulusi wosungunuka muzakudya, womwe uli wofanana ndi kapangidwe ndi ntchito ya pectin. Umakhala ndi glucomannan, yomwe imapangidwa ndi shuga ndi ma mannose subunits. Umamera makamaka m'madera otentha ku Asia, monga Sichuan, Yunnan, Chongqing, ndi zina zotero.
Ufa wa Konjac ndi chakudya chachilengedwe chokha, chopanda utoto uliwonse wovulaza komanso zotetezera ku thanzi la anthu. Mwachikhalidwe amagwiritsidwa ntchito mu maphikidwe azakudya, Chitchainakonjac tofuimapangidwa kuchokera ku chinthu ichi ndipo ili ndi ulusi wambiri wa zakudya ndi mapuloteni, koma tsopano imagwiritsidwa ntchito ngati njira ina yochepetsera thupi. Ingathenso kuchepetsa shuga m'magazi. Udindo wa kuchepetsa thupi.
Maonekedwe: ufa woyera
Njira yowumitsira: kupopera ndi kuzizira
Kukoma: Kukoma kwa konjac watsopano
Moyo wa alumali: miyezi 12
ufa wa glucomannan wowonjezera chakudya
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | ufa wa konjac-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 25KG |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | gluten/mafuta/wopanda shuga, chakudya chochepa cha carbohydrate/ |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 680KJ |
| Shuga: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 0g |
| Sodium: | 50 mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Kodi ufa wa konjac wachilengedwe ndi chiyani?
| Gawo 1 | Zakudya za ufa wa Konjac zimapezeka m'mitundu yosiyanasiyana ndipo zimapangidwa kuchokera ku muzu wa chomera cha konnyaku imo, chomwe ndi chomera chofanana ndi chiya cha kuthengo chobadwira ku Asia. Muzu wa chomeracho uli ndi madzi ndi ulusi wambiri. Ufa wa ndiwo zamasamba wochokera ku chomerachi umatchedwa konjac flour. |
Dziwani Zambiri Zokhudza Ketoslim Mo Products
Mafunso Ofunsidwa Kawirikawiri
Kodi nthawi yotumizira mwachangu kwambiri ya Konjac Noodles ndi iti?
Kodi Pali Zakudya Zina za Konjac Zovomerezeka ndi Halal?
Kodi Mungapereke Chidziwitso pa Zakudya za Konjac Zokhazikika?
Kodi ndi Ziphaso Ziti Zofunikira Kuti Konjac Itumize Ku Middle East?
Kodi ndingapeze kuti ma Konnyaku Noodles Abwino Kwambiri, Opanda Mafuta Ambiri?
Kodi konjac kwenikweni ndi chiyani?
Mawu kapena dzina lakuti konjac mwina sangakhale odziwika kwa anthu ena, zomwe zimadabwitsa poganizira kuti ndi ochokera kumayiko aku Asia. Konjac ndi chomera chomwe chimapezeka ku China komanso ku Asia konse, koma pazakudya zowonjezera, zipatso za konjac nthawi zambiri zimasanduka ufa kenako nkuzikonza kukhala zakudya zosiyanasiyana za konjac monga Zakudya za konjac, mpunga wa konjac, tofu wa konjac, zokhwasula-khwasula za konjac, ndi zina zotero.
Konjac ndi yosowa kwambiri kumadzulo ndipo sizikudziwika zomwe imachita, kupatula ogulitsa omwe ali akatswiri ogulitsa ufawu, mwina sangapezeke m'dera lanu pokhapokha mutagula pa intaneti.
Kodi glumannan ndi chiyani?
Mukafuna zakudya zowonjezera zopangidwa kuchokera ku konjac, mungaganize kuti zidzatchedwa "organic konjac Powder." Glucomannan ndi ulusi womwe umapezeka mu konjac, ndipo ufawu umanenedwa kuti uli ndi ubwino wosiyanasiyana pa thanzi. Chifukwa chake, ufa wopangidwa pogwiritsa ntchito konjac umalembedwa ndi ulusi womwe uli nawo, osati ndi chomera.



