Konjac Milkshake OEM/ODM proviate label丨Ketoslim Mo
Zokhudza chinthu ichi
Mkaka wa milkshake uli ndi ma kilojoules 144, ndipo hamburger ili ndi ma kilojoules 800. Kumwa milkshake kuli ngati kuthamanga kwa ola limodzi, kusambira kwa maola awiri, ndikuthamanga makilomita 8. Pali mitundu yambiri yosankha.
MMENE MUNGAGWIRITSE NTCHITO/KUDYETSA:
Chakumwa nthawi yomweyo, palibe chifukwa chodikira. Momwe mungadyere: Gwedezani kuti ufa ukhale wofanana, onjezerani madzi ofunda, gwedezani bwino, perekani bwino, muthanso kutulutsa kapu m'madzi, onjezerani madzi otentha, buledi wam'mawa udzakhala wokoma komanso wopatsa thanzi.
Ma tag a Zamalonda
| Dzina la malonda: | Konjac milkshake |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 100g |
| Chofunikira Kwambiri: | Madzi, Ufa wa Konjac |
| Nthawi yogwiritsira ntchito: | Miyezi 12 |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka kokhazikika ku China 2. Zaka zoposa 10 zokumana nazo 3. OEM & ODM & OBM zilipo 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 1436kJ |
| Mapuloteni: | 54g |
| Mafuta: | 0g |
| Chakudya: | 1.2g |
| Sodium: | 338g |




