Mpunga Wopanda Katundu, Mpunga wa Konjac White Pearl | Ketoslim Mo
Zokhudza chinthucho
Zosakaniza zazikulu zampunga wa konjac pearlndi: muzu wa konjac ndi madzi; chinthu chachikulu chomwe chimapezeka mu konjac ndi glucomannan, chomwe ndi mtundu wa ulusi wothandiza thupi la munthu. Mukalowa m'matumbo, imayamwa madzi ndi kutupa kuti ipange kumva kukhuta, motero imachepetsa kudya; kachiwiri, imathandizanso kukonza malo am'mimba, kufulumizitsa matumbo ozungulira komanso kukonza kudzimbidwa. Nthawi yomweyo, mpunga wa konjac ulibe shuga, ma calories ochepa, komansochakudya chochepa cham'thupiIkhoza kusintha mpunga wamba ndi kugulaKetoslim Mokonjac yampunga wa ngalekuti zakudya zanu zikhale zathanzi.
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Mpunga wa ngale wa Konjac-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa Konjac, Madzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | gluten/mafuta/opanda shuga/opanda chakudya cham'mawa chochepa |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira 3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 125KJ |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 6.4g |
| Sodium: | 12mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa thupi
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Kodi mukudziwa mpunga womwe uli ndi chakudya chochepa kwambiri cha carbohydrate?
| Gawo 1 | Chomwe simukudziwa n'chakuti mpunga wakuthengo ulinso ndi michere yambiri, kuphatikizapo zinc, vitamini B6, ndi folic acid. Mpunga wakuthengo uli ndi chakudya chochepa cha carbohydrate kuposa mitundu ina ya mpunga, wokhala ndi magalamu 32 a chakudya cha carbohydrate pa chikho chilichonse cha mpunga wophikidwa (magalamu 164). |
| Gawo 2 | Chotsatira ndi mpunga wopangidwa ndi konjac, chifukwa konjac yokha ndi mbewu zopanda chakudya chambiri, chakudya chokhudzana ndi konjac chomwe chimapangidwa ndi konjac, ma calories nawonso ndi otsika kwambiri, ambiri safunika kuda nkhawa ndi vuto la kuchuluka kwa shuga m'magazi. |
Dziwani zambiri za zinthu za Ketoslim Mo
Kodi mpunga wa konjac ndi chiyani?
Mpunga wopangidwa ndi Konjac umapangidwa ndi ufa wosalala wa Konjac ndi ufa wochepa wokhala ndi ukadaulo wapadera. Mawonekedwe ake amafanana ndi mpunga wachilengedwe, wofewa komanso wokoma, wotanuka, wophikidwa mosavuta ndi ulusi wopanda mafuta, mphamvu yochepa ya kutentha, mpunga watsopano wopangidwa.
Ndi mpunga uti womwe uli ndi chakudya chochepa kwambiri chamafuta?
Zakudya zokhala ndi chakudya chochepa cha carbohydrate makamaka ndi mpunga, tirigu, chimanga, oats ndi zakudya zina, ndiye kuti calorie yotsika kwambiri ndi mpunga wa Konjac, wokhala ndi ulusi wambiri komanso wochepa wa calories, wokhala ndi konjac wopangidwa ndi mpunga wa oat, kuwonjezera pa phala la mpunga, phala la mapira ophikira, phala la mpunga, kapena phala la ufa, ma calories awo poyerekeza ndi mpunga, ndi otsika kwambiri, ndi chisankho chabwino.
Kodi kusiyana pakati pa mpunga wa konjac ndi mpunga wa pearl wa konjac ndi konjac ndi kotani?
Mpunga wa Konjac ndi mpunga wa ngale wa konjac ndi wofanana, ufa wosalala wa Konjac ndi wochepa, womwe ndi ufa wochepa, wopangidwa ndi njira yapadera, wolemera mu ulusi wazakudya, madzi ochepa a kaboni ndi kutentha kochepa, kusiyana kwawo kwakukulu kuli mu mawonekedwe ake sikofanana, mpunga wa Konjac ndi mpunga wautali, ndipo mpunga wa ngale ndi wozungulira. Palibe kusiyana kwa kukoma, mpunga wa Konjac ukhoza kuwonjezeredwa ku zosakaniza zina kuti apange kukoma kwina kwa mpunga.



