Zakudya za konjac Zakudya zathanzi za Vegan Ketoslim Mo Hot pot mimba yoyera yokhala ndi ubweya
Zokhudza chinthu ichi
Zogulitsa za Konjac: Zogulitsa za Konjac zikuphatikizaposhirataki mpunga, shirataki noodle, konjac shrimp,zokhwasula-khwasula za konjac, ndi zina zotero. imatchedwa mimba yoyera ya ubweya wa konjac. yotengedwa kuchokera kumuzu wa konjac, yomwe imatchedwanso konnyaku, Dzina la Chilatini lachomera cha konjac
ndiAmorphophallusAnthu amatchanso kuti konjaku, chiyama cha njovu, lilime la devil, kanjedza la njoka, ndi lily wa voodoo. Babu la chomera - gawo la chomera chomwe chimamera pansi pa nthaka - lili ndi ulusi wosungunuka wotchedwaglucomannan.
Izimuzu wa konjacZakudya zimakhala ngati mimba yaubweya, mtundu woyera, kukoma kotafuna, komachakudya cha osadya nyama, maphikidwe ogwiritsidwa ntchito m'njira zosiyanasiyana monga hot pot, zokhwasula-khwasula, mbale zam'mbali.. mawonekedwe ake ndi monga mimba yaubweya, chakudya chochepa ma calories, malo abwino kwambiri kwa anthu omwe akudya zakudya zochepa, komanso abwino kwa odwala matenda ashuga.
MMENE MUNGAGWIRITSE NTCHITO/KUDYETSA:
1. Kutenthetsa mphika mpaka utawiritsa.
2. Tsukani mimba yokhala ndi ubweya kwa mphindi imodzi kapena ziwiri.
3. Ikani mu mphika wotentha, kenako muzimutsuka mu mphika, kwa masekondi kapena kungowiritsa malinga ndi kukoma kwanu.
3. Ingosangalalani ndi chakudya chokoma.
Ma tag a Zamalonda
| Dzina la malonda: | Mimba yoyera ya konjac yokhala ndi ubweya |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 500g |
| Chofunikira Kwambiri: | Madzi,Ufa wa Konjac |
| Nthawi yogwiritsira ntchito: | Miyezi 12 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/ Mapuloteni ochepa/Mafuta ochepa |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka kokhazikika ku China 2. Zaka zoposa 10 zokumana nazo 3. OEM & ODM & OBM zilipo 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 73kJ |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Chakudya: | 2.8g |
| Sodium: | 0mg |
Mafunso ndi Mayankho:
N’chifukwa chiyani konjac yaletsedwa?
Choletsedwa ku zinthu zophikira ndi European Commission chifukwa cha zoopsa zomwe zingachitike kwa ana.
KodiZakudya za konjacchoipa kwa inu?
Ayi, Kafukufuku wapeza kuti konjac ingathandize kuchepetsa cholesterol yonse, cholesterol yoyipa ya LDL, ndi triglycerides.
Kodi konjac ndi yoletsedwa ku Australia?
Inde, chifukwa cha zoopsa zomwe zingachitike kwa ana.
Zinthu zambiri zoti mufufuze
Ketoslim mo Co., Ltd. ndi kampani yopanga chakudya cha konjac yokhala ndi zida zoyesera zokwanira komanso mphamvu yaukadaulo yamphamvu. Ndi mitundu yosiyanasiyana, khalidwe labwino, mitengo yabwino komanso mapangidwe okongola, zinthu zathu zimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makampani azakudya ndi mafakitale ena.
Ubwino wathu:
• Zaka 10+ zogwira ntchito mumakampani;
• Malo okwana masikweya 6000 obzalamo;
• Matani 5000+ opangidwa pachaka;
• Antchito opitilira 100;
• Mayiko opitilira 40 otumiza kunja.

Kodi Zakudya za konjac ndizoipa kwa inu?
Ayi, imapangidwa kuchokera ku ulusi wosungunuka m'madzi, womwe umathandiza kuchepetsa thupi.
Nchifukwa chiyani mizu ya konjac yaletsedwa ku Australia?
Ngakhale kuti mankhwalawa amapangidwira kudyedwa pofinya pang'onopang'ono chidebecho, wogula akhoza kuyamwa mankhwalawa ndi mphamvu zokwanira kuti alowe m'malo mwa trachea mosadziwa. Chifukwa cha ngoziyi, European Union ndi Australia zinaletsa kugwiritsa ntchito Konjac fruit jelly.
Kodi Zakudya za konjac zingakudwalitseni?
Ayi, yopangidwa kuchokera ku mizu ya konjac, yomwe ndi mtundu wa chomera chachilengedwe, konjac noodle yokonzedwa bwino sidzakupwetekani.
Kodi ma konjac noodles ndi Keto?
Zakudya za Konjac sizimavulaza thupi. Ndi madzi 97% ndi ulusi 3%. Ulusi ndi chakudya chopatsa mphamvu, koma sichikhudza insulini.





