chakudya chokoma cha konjac china | Ketoslim Mo
Chakudya cha konjac cha ku ChinaZosakaniza ndi izi: madzi,ufa wa konjac、sitachi、mafuta a masamba、chili、mchere、shuga woyera、Kutha kwa nthawi yosungira: miyezi 12; Kulemera konse 270g, kusungidwa pamalo ozizira komanso ouma. Musamazizire.
Zakudya zopatsa thanzi zopanda shuga zambiri, chakudya chosavuta kugwiritsa ntchito nthawi yomweyo cha konjac, chakudya chokhwasula-khwasula cha konjac
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | chinachakudya chokhwasula-khwasula cha konjac-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 22g |
| Chofunikira Kwambiri: | Madzi,Ufa wa Konjac, Tsabola wokazinga (tsabola wa mapira), mafuta a rapeseed, wowuma, mchere wodyedwa, tsabola, shuga woyera, zonunkhira, yisiti yotengedwa, Zowonjezera zakudya (sodium glutamate, 5 '-taste nucleotide disodium, lactic acid, acetic acid, titanium dioxide, Sodium D-isoascorbate, Citric acid, sodium lactate), essence yodyedwa |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga,chakudya chochepa cha carbohydrate/ |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 456kJ |
| Mapuloteni: | 1.1 g |
| Mafuta: | 6.2g |
| Chakudya: | 7.6g |
| Sodium: | 1026 mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Kodi chakudya chotsekemera cha konjac n'chiyani?
| Gawo 1 | Munthu angaganize kuti chakudya chophikidwacho chimapangidwa pogwiritsa ntchito squid kapena octopus. Koma kwenikweni, chakudyacho chimapangidwa pogwiritsa ntchito ufa wa konjac. |
Dziwani zambiri za zinthu za Ketoslim Mo
Lembani uthenga wanu apa ndipo mutitumizireni




