Zakudya za konjac udon zopangidwa ndi ogulitsa ambiri | Ketoslim Mo
Konjac udon noodlendi chakudya chapadera, chomwe chimapangitsa anthu kumva kukhuta, motero amalamulira kudya zakudya zina zokhala ndi ma calories ambiri kuti apeze zotsatira za kuchepetsa thupi, koma ndi ma calories ochepa kwambiri.
IziZakudya zochepetsera thupiali ndi glucomannan yambiri, yomwe imapangidwa kuchokera ku mizu ya konjac kupita kuufa wa konjacndipo amakonzedwa kukhala ma noodle a mpunga, ma noodle a maggi kapena ma ramen noodles. Ndipotu, kafukufuku wambiri wasonyeza kuti glucomannan ingakuthandizeni kuchepetsa thupi.
Zakudya za pasitala ya shirataki yopanda gluten 270g Zakudya za Konjac udon
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Zakudya za Konjac-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga,chakudya chochepa cha carbohydrate/ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 5Kcal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 1.2g |
| Sodium: | 0mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Mungakondenso
Kodi Zakudyazi ndi zabwino pochepetsa thupi?
Kudya konjac kungathandize thupi la munthu kuchepetsa thupi. Choyamba, konjac ili ndi glucomannan, yomwe imadzikuza ikalowa m'thupi la munthu, zomwe zimapangitsa anthu kumva kukhuta, kuchepetsa chilakolako cha thupi la munthu, motero kuchepetsa kudya zakudya zama calories, zomwe zimakhudza kwambiri kuchepetsa thupi. Kachiwiri, konjac ili ndi ulusi wambiri wazakudya, womwe ungalimbikitse matumbo a munthu, kufulumizitsa kutuluka kwa chimbudzi cha munthu, kufupikitsa nthawi yokhalamo chakudya m'thupi la munthu, komanso kumakhudza bwino kuchepetsa thupi. Kuphatikiza apo, konjac ndi mtundu wa chakudya cha alkaline chomwe chili chabwino m'thupi. Ngati anthu omwe ali ndi acidity yambiri adya konjac, alkaline yomwe ili mu konjac ikhoza kuphatikizidwa ndi acidity m'thupi kuti ilimbikitse kagayidwe ka thupi la munthu ndikufulumizitsa kudya ma calories, zomwe zimakhudza bwino kuchepa thupi kwa thupi. Komabe, ziyenera kudziwika kuti chifukwa konjac ili ndi starch inayake, kumwa kwambiri ndikosavuta kuwonjezera kutentha m'thupi ndipo kumakhala ndi zotsatira zosiyana ndi kupita patsogolo, kotero tiyenera kukhala maso. Ngati mukufuna kuchepetsa thupi moyenera, muyenera kuphatikiza zakudya ndi masewera olimbitsa thupi kuti mukhale ndi thanzi labwino
Kodi Chowmein ndi yabwino pochepetsa thupi?
Zakudya zophikidwa bwino sizikhudza kuchepetsa thupi, ndipo sizingakhudze thupi, koma ngati mudya Zakudya za konjac, zili ndi glucomannan zomwe zimathandiza kuti m'mimba muyende bwino, kuchotsa poizoni m'thupi, kuti muchepetse thupi.
Kodi Zakudyazi zingakupangitseni kunenepa?
Sindikudziwa ngati Zakudya zachizolowezi zingakupangitseni kunenepa, koma Zakudya za konjac sizingakupangitseni kunenepa, m'malo mwake. Zakudya za konjac zingakupangitseni kukhala woonda.





