Zakudya za konjac zopyapyala pasitala wochepa wa konjac wogulitsidwa kwambiri | Ketoslim Mo
Zakudya za konjac zopyapyala pasitala woondaZosakaniza zazikulu ndi ufa wa konjac, womwe ndi wosiyana ndi zina za pasitala fettuccine kapena ricerice mu mawonekedwe ake, lasagna ndi yosalala, iyinoodleNdi yozungulira, ndipo izi sizimatsimikiziridwa ngati chakudya chili chabwino kapena ayi, chilibe Gluten ndipo chili ndi ulusi wambiri, chimabwera mu phukusi la magalamu 270, ndipo mutha kusintha phukusi lakunja lomwe mukufuna.
Konjac shirataki pasitala wa gilatin wopanda zopatsa mphamvu zochepa zopatsa mphamvu Konjac Udon Noodle
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Zakudya za Konjac Udon-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa Konjac, Madzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga, wopanda chakudya cham'mawa/wopanda ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 5Kcal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 1.2g |
| Sodium: | 0mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Kodi pasitala woonda ndi wathanzi?
| Gawo 1 | Kuchuluka kwa chakudya cha konjac chomwe chimayamwa nthawi zambiri kumakhala kwabwino pa thanzi lanu, koma kungakhale kovuta kugaya kwa anthu ena omwe ali ndi vuto la m'mimba. Mukadya konjac, chakudya chamtunduwu chimayamwa m'matumbo anu akuluakulu, komwe chingayambitse mavuto osiyanasiyana m'mimba. Koma chimatsukanso m'matumbo anu, kutulutsa poizoni ndi zinyalala m'thupi lanu. |
| Gawo 2 | Musadandaule za thanzi la chakudya ichi, kampani iliyonse yogulitsa chakudya imadutsa m'malo opezeka ndi boma, komanso ili ndi ziphaso zambiri monga: HALAL ndi KOSHER/IFS/BRC/HACPPCE, kutumiza kunja kudzadutsa mu ndondomeko yoyang'anira kasitomu. |
Dziwani Zambiri Zokhudza Ketoslim Mo Products
Kodi Zakudya za konjac ndi zabwino pochepetsa thupi?
Zachidziwikire, chakudya cha gel chomwe chimapangidwa ndi konjac glucomannan chimakoma kwambiri komanso chotsitsimula, chomwe ndi chakudya choyenera kwa anthu okonda kukongola, kulimbitsa thupi komanso kuchepetsa thupi. Kudya konjac kungathandize thupi la munthu kuchepetsa thupi. Choyamba, konjac ili ndi glucomannan, yomwe imadzikuza ikalowa m'thupi la munthu, kupangitsa anthu kumva kukhuta, kuchepetsa chilakolako cha thupi la munthu, motero imachepetsa kudya zakudya zama calories, zomwe zimakhudza kwambiri kuchepetsa thupi. Kachiwiri, konjac ili ndi ulusi wambiri wazakudya, womwe ungalimbikitse matumbo a munthu, kufulumizitsa chimbudzi cha munthu, kufupikitsa nthawi yokhalamo chakudya m'thupi la munthu, komanso kumakhudza bwino kuchepetsa thupi. Kuphatikiza apo, konjac ndi mtundu wa chakudya cha alkaline chomwe chili chabwino m'thupi. Ngati anthu omwe ali ndi acidity yambiri adya konjac, alkaline yomwe ili mu konjac imatha kuphatikizidwa ndi acidity m'thupi kuti ilimbikitse kagayidwe ka thupi la munthu ndikufulumizitsa kudya ma calories, zomwe zimakhudza bwino kuchepa thupi kwa thupi. Komabe, ziyenera kudziwika kuti chifukwa konjac ili ndi starch inayake, kumwa kwambiri n'kosavuta kuwonjezera kutentha m'thupi ndipo kumakhala ndi zotsatira zosiyana ndi kuchita zinthu mopitirira muyeso, choncho tiyenera kukhala maso. Ngati mukufuna kuchepetsa thupi moyenera, muyenera kuphatikiza zakudya ndi masewera olimbitsa thupi kuti mukhale ndi thanzi labwino.
Kodi mungadye bwanji Zakudya za konjac?
Zakudya za Konjac zitha kusakanikirana ndi Zakudya Zokazinga, zozizira, Zakudya za supu, Zakudya zokazinga, zokonzeka kudya, zitha kusakanikirana ndi saladi kuti mudye: malinga ndi kukoma kwanu, mutha kuwonjezera mitundu yosiyanasiyana ya sosi, zosakaniza zosiyanasiyana, kupanga Zakudya zosakaniza zokoma. Wiritsani kuti mudye: mutha kufanana ndi maziko osiyanasiyana a supu, onjezerani mbale zam'mbali, onjezerani Zakudya za Konjac zowiritsa, Zakudya za supu zokhala ndi kalori yochepa, zokoma komanso zokonzeka kudya. Zokazinga kuti mudye: Zakudya za Konjac Q bomb yotsitsimula, onjezerani zosakaniza zoyenera, stir fry, Zakudya zokazinga zokhala ndi kalori yochepa zitha kusangalalidwa.
Kodi Zakudya za konjac zimakoma bwanji?
Kukoma kwa Zakudya za konjac sikufanana ndi kukoma kulikonse. Monga pasitala wamba, sizimakoma kwambiri, ndipo zimakhala ndi kukoma kwa msuzi uliwonse womwe mumagwiritsa ntchito. Komabe, ngati simukuziphika bwino, Zakudya za konjac zimatha kukhala ndi mawonekedwe a rabara kapena okhwima pang'ono. Zagwiritsidwa ntchito m'njira zosiyanasiyana, makamaka popanga chakudya chopatsa thanzi kuti muchepetse thupi.




