Zakudya za konjac za oat zotsika mtengo kwambiri za fettuccine konjac shirataki zochepetsera thupi | Ketoslim Mo
• Ulusi wambiri
Ndi pafupifupi palibe ma calories (ma calories 8 pa magalamu 200 pa avareji),Zakudya za konjac za oatzimapangidwa ndiufa wa konjac,Muzu wake umapangidwa kukhala ufa kenako n’kupanga Zakudya zamitundu yosiyanasiyana. Zili ndi ma calories ochepa kwambiri, magalamu 270 pa paketi iliyonse, zomwe ndi kukula kwa munthu m'modzi, ndipo zimakhuta chifukwa zili ndi ulusi wambiri wa oat. Mosiyana ndi ineZakudya za nthawi yomweyo, zimatenga mphindi 3-5 kuphika ndipo n'zosavuta kudya
Mapaketi apamwamba a konjac noodles opanda gluteni, Spaghetti yachangu yokhala ndi mizere yomveka bwino ya konjac oat fettuccine
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Konjac Oat Fettuccine-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga, wopanda chakudya cham'mawa/wopanda ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka4. Zitsanzo zaulere5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 8Kcal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 0g |
| Sodium: | 0mg |
Chifukwa chiyani mutisankhe?
Ketoslim mo Co., Ltd. ndi kampani yopanga chakudya cha konjac yokhala ndi zida zoyesera zokwanira komanso mphamvu yaukadaulo yamphamvu. Ndi mitundu yosiyanasiyana, khalidwe labwino, mitengo yabwino komanso mapangidwe okongola, zinthu zathu zimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makampani azakudya ndi mafakitale ena.
• Zitsanzo zaulere
• MOQ Yotsika
• Ma CD opangidwa mwamakonda
• Kuthekera kwa R&D
• Zinthu zatsopano zabwino kwambiri
• Ntchito 1-1
• Kutumiza kwa maola 24
• Zaka 10+ zogwira ntchito mumakampani;
• Malo okwana masikweya 6000 obzalamo;
• Matani 5000+ opangidwa pachaka;
• Antchito opitilira 100;
• Mayiko opitilira 40 otumiza kunja.
Kodi ndingathe kudya zakudya za konjac tsiku lililonse?
Konjac glucomannan, chakudya chili ndi ulusi wambiri wosungunuka m'madzi, chili ndi ntchito zambiri, tsamba langa loyamba la shopu ndipo nkhani zayambitsa chakudya cha konjac, kupanga chakudya cha konjac gel chokoma mbale, chophikidwa bwino komanso chotsitsimula, ndiye chinthu chabwino kwambiri pa zinthu zokongola, koma sikoyenera kudya tsiku lililonse, kuyenera kukhala koyenera kuposa kumwa madzi ambiri.
Nchifukwa chiyani ma konjac noodles amaletsedwa?
Zakudya za Konjac zili ndi ulusi wowirikiza kawiri kuposa pasitala wamba. Ulusi wake wa glucomannan, womwe ndi ulusi wa mizu ya konjac, umapangitsa kuti m'mimba mutukuke kuti munthu azimva ngati wokhuta. umagwiritsidwa ntchito ngati chowonjezera mu zakudya zina. Ku Australia, idaletsedwa ngati chowonjezera mu 1986 chifukwa cha kuthekera kwake kukhala chiwopsezo choletsa m'mimba komanso kutsekereza m'mimba.
Kodi Zakudya za konjac zili ndi ma calories 0?
Zakudya za konjac zopanda ma calories (pafupifupi ma calories 8 pa 200g) zimapangidwa kuchokera ku mizu ya chomera cha konjac (konnyaku), chomwe chimapangidwa kukhala ufa chisanasinthidwe kukhala Zakudya zamitundu yosiyanasiyana. Zili ndi ma calories ochepa, koma zimakhalabe zokhutiritsa, chifukwa zimakhala ndi ulusi wambiri.



