Zakudya za konjac Zakudya Zam'madzi Konjac Shrimp Vegan Chakudya | Ketoslim Mo
Pali njira zambiri zodyera: Nsomba zozizira, tsegulani phukusi, tsukanichakudyaChoyamba, ikani mumphika ndikuphika kwa mphindi 5, chotsani, ikani mbale zam'mbali ndi zokometsera, njira yachiwiri yodyera: Ikaphikidwa ndikuchotsedwa, imatha kukazinga ndi nyama zina kapena mbale zam'mbali, zomwe ndi zabwino kwambiri kwa anthu osadya nyama.iye
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Chakudya cha Konjac Shrimp Chopanda Ma Vegan-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga, chakudya chochepa/ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka4. Zitsanzo zaulere5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 5Kcal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 1.2g |
| Sodium: | 0mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Dziwani zambiri za zinthu za Ketoslim Mo
Lembani uthenga wanu apa ndipo mutitumizireni





