Konjac Fiber Noodles China Opanga Zakudyazi za soya keto丨Ketoslim Mo
Zokhudza chinthu ichi
Zakudya za Konjac fiber ndichakudya cha keto, chakudya cha odwala matenda ashuga, yopangidwa kuchokera ku muzu wa konjac, cholowa m'malo mwa Zakudya za SoyaZakudya za konjacAmapangidwa ndi ufa wa konjac wachilengedwe wokhala ndi ufa wa soya. Zosakaniza zazikulu ndi ufa wa konjac ndi ufa wa soya, kotero mtundu wake ndi wachikasu popanda kuwonjezera utoto uliwonse. Chakudya chathu chimapangidwa motsatira zofunikira pa chakudya mutayesa ndi kutsimikizira, kotero mutha kukhala otsimikiza kuti mudya. Zakudya za konjac fiber ndi zodziwika bwino m'maiko opitilira 40, monga chakudya chopatsa thanzi, zitha kupanga maphikidwe abwino kwambiri kutiosadya nyamakapena anthu amene akufuna kusintha njira zawo zochepetsera thupi.
MMENE MUNGAGWIRITSE NTCHITO/KUDYETSA:
1.Tsukani madzi aZakudya za shiratakiKenako muzimutsuka pang'ono ndi madzi ozizira kenako muzimusiya pambali.
2. Yatsani poto ndi mafuta ophikira. Onjezani anyezi wobiriwira, adyo, ndi ginger woyera. Sakanizani kwa mphindi imodzi.
3. Onjezani kabichi wodulidwa ndikuphika kwa mphindi ziwiri. Thirani theka la chikho cha madzi otentha ndikuphika kuti kabichi ifote. Onjezani kaloti kenako phikani kwa masekondi ena 30.
4. Onjezani nkhanu ndikusakaniza mpaka nkhanu zisinthe kukhala pinki.
5. OnjezaniZakudya za shiratakiThirani zonunkhirazo ndikuziphika kuti musakanize chilichonse. Sangalalani ndi chakudya chanu.
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Zakudya za soya za Konjac -Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi, mphamvu ya soya |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | gluten/mafuta/opanda shuga, chakudya chochepa/ |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. China yopereka malo amodzi2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka4. Zitsanzo zaulere5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 53KJ |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 3.7g |
| Sodium: | 0 mg |
Dziwani zambiri za zinthu za Ketoslim Mo
Ketoslim mo Co., Ltd. ndi kampani yopanga chakudya cha konjac yokhala ndi zida zoyesera zokwanira komanso mphamvu yaukadaulo yamphamvu. Ndi mitundu yosiyanasiyana, khalidwe labwino, mitengo yabwino komanso mapangidwe okongola, zinthu zathu zimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makampani azakudya ndi mafakitale ena.
Ubwino wathu:
• Zaka 10+ zogwira ntchito mumakampani;
• Malo okwana masikweya 6000 obzalamo;
• Matani 5000+ opangidwa pachaka;
• Antchito opitilira 100;
• Mayiko opitilira 40 otumiza kunja.
Kodi ma noodle a konjac ndi abwino kwa inu?
Zachidziwikire, Zakudya za konjac sizingochepetsa thupi lanu, kuchepetsa shuga m'magazi, komanso zimathandizanso kuchotsa kudzimbidwa mwa kuchotsa matumbo. Ngati mukufuna kukhala ndi thanzi labwino, kudya zakudya zoyenera komanso kuchita masewera olimbitsa thupi ndikofunikira kwambiri.
N’chifukwa chiyani ma konjac noodles amaletsedwa?
Zakudya za Konjac zili ndi ulusi wowirikiza kawiri kuposa pasitala wamba. Ulusi wake wa glucomannan, womwe ndi ulusi wa mizu ya konjac, umapangitsa kuti m'mimba mutukuke kuti munthu azimva ngati wokhuta. Umagwiritsidwa ntchito ngati chowonjezera m'zakudya zina. Ngakhale kuti umaloledwa mu Zakudya za Konjac ku Australia, unaletsedwa ngati chowonjezera mu 1986 chifukwa chakuti ukhoza kukhala woopsa woletsa khosi komanso kutsekereza m'mimba.
Kodi Zakudya za konjac zili ndi ulusi?
Zakudya za Konjac zimakhala ndi ulusi wambiri. Ngati zimapangidwa ndi ndiwo zamasamba zina, monga Zakudya za dzungu, zosakaniza zake ndi ufa wa dzungu ndi ufa wa konjac. Ulusi wazakudya umathandiza kuti matumbo a munthu azigwira ntchito bwino ndipo ndi chinthu chopatsa mphamvu zochepa. Zakudya zomwe anthu ambiri amagwiritsa ntchito ndi ulusi wambiri ndi konjac;





