shirataki lasagna Zakudyazi 270 g konajc soya ozizira Zakudyazi | Ketoslim Mo
Lasagna ya soya ya Shiratakiakhoza kuperekedwa m'njira zingapo: Choyamba, ngati chimfinepasitala woonda, tsukani lasagna kawiri, iphikeni mu poto kwa mphindi zisanu, chotsani Zakudyazi, zisiyeni zizizire, ndikutumikira ndi msuzi. Chachiwiri, mutha kuphikanso supu, kuyika nyama yopanda mafuta ndi ndiwo zamasamba zokoma kwambiri, paketi yaZakudya za konjacndi 270g, gawo lalikulu
Zakudya za konjac zapamwamba kwambiri, shirataiki lasagne, thumba la 270 g la noodle yozizira ya soya ya konajc
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Konjac SoyaZakudya Zozizira za Konjac-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi, ufa wa soya |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga, wopanda chakudya cham'mawa/wopanda ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 11Kcal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 1g |
| Sodium: | 0mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Njira yodyera zakudya zozizira za soya
| Gawo 1 | Njira 1: madzi onyowa, sambitsani, malinga ndi kukoma kwanu kwa zokometsera zomwe mumakonda, ndiwo zamasamba, nyama ndi zina zotero zitha kudyedwa. Zosavuta komanso zosavuta. Njira yachiwiri: mukatsegula thumba, tsukani Zakudyazi kwa mphindi zitatu, wiritsani madzi mumphika, ikani Zakudyazi mumphika, wiritsani kwa mphindi 5, wiritsani, ikani mchere ndi zokometsera ndi mbale zina zoti mutenge ndikudya. Njira 3: sinthani kutentha kwa thupi Anthu a ku Chinese amakonda njira yodyera mphika wotentha. Tsukani kaye nyemba zozizira, ziyikeni pa mbale, dikirani kuti mphika wotentha uwirire, phikani kwa mphindi ziwiri, kenako mutha kudya. |




