Konjac plant noodles yopanda gluten, knot ya silika ya konjac yogulitsa zinthu zambiri | Ketoslim Mo
Kufotokozera kwa Mankhwala a Ketoslimmo Konjac Knot
Yesetsani ulendo wanu wodya zakudya zabwino ndiKetoslimmoKonjac Knots - njira ina yosinthira pasitala yopanda mlandu yopangidwira okonda keto, anthu odziletsa, komanso aliyense amene akufuna zakudya zopatsa thanzi,Zakudya zopatsa mphamvu zochepayankho. Yopangidwa kuchokera ku 100% yoyeraufa wa konjac (glucomannan), mafundo amenewa okhala ndi mawonekedwe apadera ali ndi ulusi wambiri wazakudya ndipo ndi osavuta kudya.
Zinthu Zofunika ndi Mapindu
Zero carbs net, zero mlandu:Ketoslimmo Konjac Shredded Knots ndi abwino kwa iwo omwe amadya zakudya zochepa zama carbohydrate komanso za ketogenic.
Wolemera mu ulusi wosungunuka kuti uthandize kugaya chakudya bwino:Wolemera mu ulusi wa glucomannan, womwe umathandiza kuti matumbo akhale ndi thanzi labwino, umathandiza kuti munthu akhute, komanso umathandiza kuchotsa poizoni m'thupi mwachilengedwe.
Zakudya zamasamba zokha, zopanda gluten, zopanda allergen:Wopanda gluten, soya, mtedza, tirigu ndi zinthu zochokera ku nyama.
Kukonzekera mwachangu komanso kosiyanasiyana:Finyani, tsitsani madzi, perekani mu saladi ozizira kapena wiritsaninso ndi soseji yomwe mumakonda. Sikofunikira kuwiritsa, ndi yoyenera moyo wotanganidwa.
Ketoslimmo China Konjac Knot Mafotokozedwe a Zamalonda
| Dzina la malonda: | konjac snot-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga,chakudya chochepa cha carbohydrate/ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 5KCal |
| Mapuloteni: | 0.1g |
| Mafuta: | 0.1g |
| Chakudya: | 1.2g |
| Ulusi wazakudya | 3.2g |
| Sodium: | 7mg |
Momwe mungasangalalire
Kukhetsa ndi Kutsuka:Chotsani mu paketi ndipo muzimutsuka bwino ndi madzi ozizira kuti muchotse kukoma kwa madzi osungira omwe ali mu thumba.
Kuphika:Ikani mu madzi otentha kwa mphindi ziwiri kuti mukhale ofewa; kutengera nthawi yomwe idzakhale kudzatsimikizira kapangidwe kake.
Zosakaniza Zokometsera:Thirani ndi pesto, marinara, mafuta a sesame kapena msuzi. Perekani ndi nyama yokazinga, ndiwo zamasamba zokazinga kapena zitsamba.
Zakudya Zamtengo Wapatali
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Dziwani zambiri za zinthu za Ketoslim Mo
Kodi Zakudya za konjac ndi zabwino kwa inu?
Zachidziwikire, Zakudya za konjac sizingochepetsa thupi lanu, kuchepetsa shuga m'magazi, komanso zimathandizanso kuchotsa kudzimbidwa mwa kuchotsa matumbo. Ngati mukufuna kukhala ndi thanzi labwino, kudya zakudya zoyenera komanso kuchita masewera olimbitsa thupi ndikofunikira kwambiri.
Nchifukwa chiyani ma konjac noodles amaletsedwa?
Zakudya za Konjac zili ndi ulusi wowirikiza kawiri kuposa pasitala wamba. Ulusi wake wa glucomannan, womwe ndi ulusi wa mizu ya konjac, umapangitsa kuti m'mimba mutukuke kuti munthu azimva ngati wokhuta. Umagwiritsidwa ntchito ngati chowonjezera m'zakudya zina. Ngakhale kuti umaloledwa mu Zakudya za Konjac ku Australia, unaletsedwa ngati chowonjezera mu 1986 chifukwa chakuti ukhoza kukhala woopsa woletsa khosi komanso kutsekereza m'mimba.
Kodi ma konjac noodles amapangidwa ndi chiyani?
Zakudya za Konjac ndi 75% ya Zakudya za Manotsi ndi 25% ya madzi osungira. Zinthu zazikulu zopangira ndi ufa wa konjac, womwe uli mu muzu wa konjac ndipo uli ndi cattamannan yambiri. Ndiwothandiza kwambiri kwa odwala matenda ashuga, kuchepetsa kuthamanga kwa magazi komanso kuchepetsa thupi.
Kodi ndingathe kudya zakudya za konjac tsiku lililonse?
Konjac glucomannan, chakudya chili ndi ulusi wambiri wosungunuka m'madzi, chili ndi ntchito zambiri, tsamba langa loyamba la shopu ndipo nkhani zayambitsa chakudya cha konjac, kupanga chakudya cha konjac gel chokoma mbale, chophikidwa bwino komanso chotsitsimula, ndiye chinthu chabwino kwambiri pa zinthu zokongola, koma sikoyenera kudya tsiku lililonse, kuyenera kukhala koyenera kuposa kumwa madzi ambiri.




