Zakudya za organic shirataki noodles Wopanga konjac sipinachi udon Kuchokera ku China | Ketoslim Mo
Limbikitsani kuchepetsa thupi bwino:
Kutengera pasitala yopangidwa ndi konjac,Zakudya za Shirataki za sipinachiAmalimbikitsa kuchepetsa thupi bwino kudzera muzakudya zokoma zomwe zili ndi ma calories 6 okha pa kutumikira kulikonse. Amapereka mitundu yachikhalidwe ya Zakudya zokhwasula-khwasula, couscous, pasitala, lasagna, spaghetti ndi mpunga, zomwe chilichonse chilibe shuga, gluten, starch, tirigu, lactose, soya, mchere, cholesterol, mafuta ndi zotetezera.
Yochokera ku KonjacZakudya za konjac udon:
Zakudya za Sipinachi za Shiratakiamapangidwa kuchokera ku chinthu chapadera chotchedwachomera cha konjac, yomwe imachokera ku Southeast Asia ndipo ili ndiglucomannan, yomwe ndi ulusi wothandiza, wachilengedwe, wosungunuka m'madzi wogonana umathandiza kugaya chakudya komanso kuchepetsa thupi.
Chinsinsi cha Sipinachi Shirataki Noodles
Konzani zosakaniza:
Zakudya za Konjac1500g
Mazira anayi
Karoti imodzi
Hafu ya kabichi
Anyezi theka
Ma clove awiri a adyo
Soya wopepuka
Kugwiritsa ntchito mafuta
Kuchuluka kwa mchere
Supuni imodzi ya chicken essence
Mafuta a masamba
1. TsukaniZakudya za konjackawiri, ikani mumphika wa madzi otentha, ikani viniga pang'ono, wiritsani pa moto waukulu, chotsaniZakudya za konjacs, tsukani ndi madzi ozizira, ndipo tulutsani madzi.
2. Mukatsuka kaloti, zichotseni, ziduleni, kenako ziikeni pambali.
3. Tsukani anyezi ndi adyo padera, ziduleni, kenako ziikeni pambali.
4. Mukatsuka kabichi, chotsani mizu yake, iduleni, kenako ikani pambali.
5. Menyani mazira, sakanizani mofanana, ndipo muwaike pambali.
6. Thirani mafuta oyenera odyedwa mu poto yosamata, tenthetsani, onjezerani anyezi, mwachangu mpaka anunkhira bwino, onjezerani adyo, sakanizani mpaka anyezi atafewa komanso ovunda.
7. Onjezani zidutswa za karoti ndikuzisakaniza mpaka zitafewa, kenako tsanulirani mazira omenyedwawo, kanizani mazirawo ndikuyika pambali.
Onjezani kabichi ndikusakaniza mpaka itafewa.Zakudya za konjac, mafuta, soya msuzi wopepuka, mchere ndi chicken essence ndi stir fry.
8. Onjezani kabichi ndikusakaniza mpaka itafewa.Zakudya za konjac, kumwa mafuta, soya msuzi wopepuka, mchere ndi chicken essence, ndi stir fry.
9. Yakonzeka kudyedwa mutapereka.
Low calorie gulten wopanda pasitala sipinachi kukoma konjac Zakudyazi 270g konjac sipinachi udo
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Konjac Sipinachi Udon-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa Konjac, Madzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga, wopanda chakudya cham'mawa/wopanda ulusi wambiri |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi, zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 6Kcal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 1.6g |
| Sodium: | 0 mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Kodi Shirataki yachilengedwe ndi chiyani?
| Gawo 1 | Spaghetti ya Shirataki yachilengedwe yokhala ndi sipinachi, yopangidwa kuchokera ku muzu wa konjac, chakudya chapamwamba chomwe chili ndi ma calorie ochepa, sichili ndi shuga komanso mafuta. Yapangidwa kuchokera ku zosakaniza zinayi zachilengedwe, popanda zowonjezera kapena zotetezera. Ingogwiritsani ntchito momwe mungachitire pasitala ina iliyonse! |
| Gawo 2 | Kodi Zakudya za Shirataki zimakoma bwanji? Sizimakhala ndi kukoma kapena kukoma kochuluka. Kuphika Zakudyazi mu msuzi wotsekemera wochokera ku soya kumawapatsa kukoma kwawo. Kapangidwe ka Zakudya za Shirataki ndi kotafuna pang'ono komanso kofanana ndi rabara. |
Dziwani zambiri za zinthu za Ketoslim Mo
Kodi Shirataki yachilengedwe ndi chiyani?
Shirataki yachilengedwe, yopangidwa kuchokera ku mizu ya konjac, chakudya chapamwamba chomwe chili ndi ma calories ochepa, ili ndi shuga wochepa komanso mafuta ochepa. Yapangidwa kuchokera ku zosakaniza zachilengedwe za ufa wa konjac, yopanda zowonjezera kapena zotetezera. Ingogwiritsani ntchito momwe mungachitire pasitala ina iliyonse!
Kodi Zakudya za shirataki zimakupangitsani kunenepa?
Zakudya za shirataki ndi chakudya chodabwitsa chomwe chimakhuta thupi komanso chili ndi ma calories ochepa. Zakudya zimenezi zili ndi glucomannan yambiri, ulusi womwe uli ndi ubwino pa thanzi. Ndipotu, kafukufuku wambiri wasonyeza kuti glucomannan sikuti ingakuthandizeni kuchepetsa thupi kokha, komanso ingathandizenso kuchotsa matumbo anu ndikuchepetsa kudzimbidwa.
Kodi Zakudya za Shirataki ndi zabwino?
Zakudya za Konjac zitha kukhala ndi ubwino pa thanzi. Mwachitsanzo, zimatha kuchepetsa shuga m'magazi ndi cholesterol, kukonza thanzi la khungu ndi m'matumbo, komanso kuchepetsa thupi mwa kuwonjezera kumva kukhuta. Monga momwe zimakhalira ndi zakudya zina zosalamulirika, anthu omwe ali ndi vuto la m'mimba kapena matenda amalangizidwa kuti akaone dokotala asanamwe konjac.
Nchifukwa chiyani Zakudya za Shirataki zili ndi thanzi labwino?
Ulusi womwe uli mu konjac noodles ndi wabwino pa thanzi lanu, umachepetsa kudzimbidwa, umathandiza matumbo kugwira ntchito bwino, umachotsa zinyalala m'matumbo anu, komanso AIDS m'chimbudzi. Ulusi womwe uli mu noodles ndi ulusi wosungunuka, womwe umagwira ntchito ngati prebiotic ndipo umalimbikitsa kukula kwa mabakiteriya athanzi m'matumbo. Kotero mutha kuudya mosamala.




