shirataki lasagna Zokonda Konjac Cold Noodles | Ketoslim Mo
Keto yotsika kwambirishirataki lasagnaIkhoza kupangidwa kukhala zigawo chikwi za ma pancake, pakati pake yokutidwa ndi msuzi, ndi ndiwo zamasamba zokonzeka kudya ndi nyama yokazinga ya Patty, idyani yokazinga kwambiri, mtundu uwu wa konjac wopangidwa ndi lasagne,Zakudya za konjac za shiratakiKudya sikutentha, thumba ndi 270 magalamu, ndi kulemera kwa munthu m'modzi. Zitha kusinthidwa, popanda chitsanzo cha OEM/ODM.
Zakudya za konjac zopangidwa mwamakonda 270g zoziziritsa kukhosi zotsekemera shirataiki low carb pure Noodles za Konjac Cold
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | konjac lasagna-Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 270g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | wopanda gluten/mafuta/shuga,chakudya chochepa cha carbohydrate/ |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zopatsa thanzi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira3. OEM & ODM & OBM ikupezeka4. Zitsanzo zaulere5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 5Kcal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 1.2g |
| Sodium: | 0 mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Chinsinsi cha Konjac Lasagne




