Wopanga Zakudyazi zouma za shirataki 75g Zakudyazi zouma za konjac | Ketoslim Mo
Zakudya Zouma za Konjac
Momwe mungadyere:
Konjack yonyowaZakudya zouma za konjacMuziike m'madzi kwa mphindi 30, zilowerereni mpaka zitafewa, kenako muzimutsuka ndi madzi oyera. Mungagwiritse ntchito ngati Zakudya zodziwika bwino kapena ngati mbale yodyera monga hot pot, stew, ndi zina zotero.
Ngati mukuyesera zoumaZakudya za shiratakiKwa nthawi yoyamba, ndi bwino kuti mudye pang'ono kaye kuti mupewe kutupa ndi kumva kusasangalala.
Zopanda kukoma konse komanso zokoma! Ingoperekani ndi msuzi womwe mumakonda! Zakudya za shirataki zouma zofanana ndiZakudya za keto yamchifukwa chakuti ali ndi kukoma kopepuka kwambiri pankhani ya kapangidwe kake, zomwe zikutanthauza kuti ndi abwino kwambiri powonjezera zonunkhira ndi kuphika chakudya chilichonse chomwe mumalota.
Komwe mungagule Zakudya za Shirataki
Ketoslim MoMonga kampani yopereka chithandizo cha catering yomwe imagwira ntchito nthawi zonse, timapereka zinthu zabwino kwambiri pamitengo yabwino kwambiri pa lesitilanti yanu, bala, sitolo yayikulu, khitchini, malo ochitira masewera olimbitsa thupi, sitolo yogulitsa zakudya zopepuka ndi zina zambiri.
Cholinga chathu sikuti ndi kungopatsa makasitomala athuzinthu zabwino kwambiri zogulitsapamitengo yotsika kwambiri, komanso kupereka chithandizo chabwino kwambiri kwa makasitomala a munthu mmodzi ndi mmodzi komanso kutumiza mwachangu. Popeza takhala mumakampani opanga konjac kwa zaka zoposa khumi komanso tili ndi othandizira mdziko lonselo, timadzitamandira pomanga ubale wokhalitsa ndi malo odyera, malo ophikira zakudya ndi akatswiri opereka chakudya mdziko lonselo ndipo tikuyembekeza kukhala malo ogulitsira zakudya zonse zomwe mukufuna.
Zakudya zouma za konjac zopanda mafuta 75g ndi msuzi
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Zakudya Zouma za Konjac -Ketoslim Mo |
| Kulemera konse kwa Zakudyazi: | 75g |
| Chofunikira Kwambiri: | Ufa wa KonjacMadzi |
| Mafuta Ochuluka (%): | 0 |
| Mawonekedwe: | gluten/mafuta/opanda shuga, chakudya chochepa/ |
| Ntchito: | kuchepetsa thupi, kuchepetsa shuga m'magazi,Zakudya zochepetsera thupi |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi ku China2. Zaka zoposa 10 zakuchitikira 3. OEM & ODM & OBM ikupezeka 4. Zitsanzo zaulere 5. MOQ Yotsika |
Zambiri zokhudza zakudya
| Mphamvu: | 21Kcal |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Chakudya: | 4.9g |
| Ulusi wazakudya | 0.7g |
| Sodium: | 6.1mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa thupi
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Kodi Zakudya za shirataki zimauma?
| Gawo 1 | Zakudya za KonjacZosungidwa ndi madzi nthawi zambiri siziuma. Ubwino wake ndi wakuti sizili ndi fungo la Shirataki, ndipo ndi zouma komanso zosavuta kunyamula ndikusunga. Sizikoma kwenikweni, koma zimayamwa mosavuta msuzi wambiri, monga ma buns okometsera mu ramen, soy sauce, kapena stir-fry sauce. |
| Gawo 2 | Zakudya zouma zamtunduwu, thumba laling'ono limalemera magalamu 75, thumba laling'ono likhoza kukhala lolemera kwa munthu, ngati nthawi zambiri mumadya kwambiri, mutha kuyika zidutswa ziwiri kuti muphike oh |
Kodi mungathe kuumitsa Zakudya za konjac?
Ndibwino kuti zikhale zouma, mutha kuzisunga nthawi yayitali m'chipinda chosungiramo zakudya. Koma simungazidye zakale. Zimakhala zokoma ndi ndiwo zamasamba zokazinga, soya msuzi ndi zidutswa za nkhuku/zopanda nyama.
Kodi mungapeze Zakudya Zouma za Shirataki?
Ali ndi kukoma kochepa kwambiri, kotero amagwira ntchito bwino ndi zosakaniza zosiyanasiyana ndi sosi. Zakudya zodziwika bwino za konjac zimakhala "zonyowa" komanso "zouma", ndipo zimapezekanso m'maphukusi osiyanasiyana, monga matumba, mabokosi, mabokosi a aluminiyamu, ndi zina zotero.
Kodi ndingaphike bwanji Zakudya zouma za konjac?
Ikani Zakudya zouma mu mbale, tsanulirani m'madzi otentha ndipo zilowerereni kwa mphindi 10. Zakudya zouma zidzafewa pang'onopang'ono. Wiritsani madzi mumphika, onjezerani Zakudya, phikani kwa mphindi 10, onjezerani zosakaniza, zokometsera ndi mbale zina, kenako tengani ndikudya.






