Zakudya za Shirataki zonse | Ketoslim Mo
Momwe mungadyere: (Zokoma m'magawo atatu)
1. ThiraniZakudya za konjacmu mbale.
2. Onjezani madzi otentha, phimbani ndipo lolani Zakudyazi zilowerere kwa mphindi imodzi;
3. Thirani madzi owiritsa, muwathire mu thumba losakaniza ndipo sakanizani bwino musanapereke.
Zindikirani:
1. Zinthu zomwe zimayambitsa ziwengo: Zakudya za Shuang Shuang izi (Zakudya za Konjac) muli zinthu za soya ndi tirigu wa gluten;
2. Njira yosungira: Sungani pamalo ozizira kutali ndi kuwala ndipo musazizire
3. Moyo wa alumali: miyezi 12
Malangizo: Ngati thumba lamkati lapezeka lowonongeka kapena lotambasulidwa kapena losungunuka, chonde musadye. Likhoza kusinthidwa pamalo ogulira. Zinthu zakuda zochepa zomwe zili mu mankhwalawa ndi gawo la Konjac, chonde khalani otsimikiza.
Tebulo la mfundo zokhudzana ndi zakudya za Konjac noodles
Kufotokozera kwa Zamalonda
Zosakaniza za Zakudya za Konjac: madzi,Ufa wa Konjac, chimanga, citric acid
| Mphamvu: | 71KJ |
| Mapuloteni: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Ulusi wazakudya | 4.2g |
| Sodium: | 0mg |
Pepala la mfundo zokhudza zakudya za mapaketi a msuzi
● Zosakaniza za nsomba ya crayfish: madzi akumwa, mafuta a soya, phala la nyemba, msuzi wa hoisin, shuga wa rock imodzi, zonunkhira, chili, mchere wodyedwa, zokometsera za nkhuku, monosodium glutamate, msuzi wa oyster (kuphatikiza mtundu wa caramel), anyezi, ginger, adyo, mtundu wa kukoma kwa yisiti, tsabola wa Sichuan, zokometsera ndi zakudya, disodium nucleotide, disodium succinate
Zosakaniza za phukusi la Dong Yin Gong: madzi akumwa, mafuta a masamba, mchere wodyedwa wa nkhumba, supu yoyera ya mafupa, ufa wa kokonati, galangal, citronella, ndi zina zotero.
● Zosakaniza za supu yagolide ya ng'ombe: radish yokazinga, madzi akumwa, mafuta a masamba supu ya mafupa a nkhumba, msuzi wa chili, monosodium glutamate, chili yokazinga (ndiwo zamasamba zokazinga), ginger wokazinga (ndiwo zamasamba zokazinga), ndiwo zamasamba zokazinga (ndiwo zamasamba zokazinga), mchere wodyedwa, ndi zina zotero.
Kukoma kokoma kwa nsomba ya crayfish
Zakudya za Konjac Cool
Kulemera kwake: 225g/ chikwama
Zakudya za Konjac 200g (zolimba > 150g) + 25g zosakaniza za crawfish
| Mphamvu: | 1525KJ |
| Mapuloteni: | 4.7g |
| Mafuta: | 31.2g |
| Chakudya: | 17.1g |
| Ulusi wazakudya | 3985g |
| Sodium: | 6.1mg |
Kukoma kwa Dong Yin Gong kalembedwe ka ku Thailand
Zakudya za Konjac Cool
Kufotokozera: 240g/ chikwama
Konjac pamwamba 215g (yolimba > 170g) + phukusi losakaniza la Dong Yin Gong 25g
| Mphamvu: | 1314KJ |
| Mapuloteni: | 4.5g |
| Mafuta: | 24.3g |
| Chakudya: | 19.9g |
| Sodium: | 6950mg |
Supu yagolide yokoma ya ng'ombe yonenepa
Zakudya za Konjac Cool
Kulemera kwake: 240g/ chikwama
Pamwamba pa Konjac 215g (yolimba > 170g) + Phukusi la Golide la Soup Fat Cow 25g
| Mphamvu: | 1010KJ |
| Mapuloteni: | 6g |
| Mafuta: | 20.6g |
| Chakudya: | 8.6g |
| Sodium: | 6174mg |
Zakudya Zamtengo Wapatali
Chakudya Chabwino Chosintha --Zakudya Zopatsa Thanzi
Zimathandiza kuchepetsa kulemera
Kalori yochepa
Gwero labwino la ulusi wazakudya
Ulusi wosungunuka muzakudya
Kuchepetsa hypercholesterolemia
Keto yogwirizana ndi anthu
Kuchepa kwa shuga m'magazi
Mungakondenso
Kodi mungathe kuumitsa Zakudya za konjac?
Ndibwino kuti zikhale zouma, mutha kuzisunga nthawi yayitali m'chipinda chosungiramo zakudya. Koma simungazidye zakale. Zimakhala zokoma ndi ndiwo zamasamba zokazinga, soya msuzi ndi zidutswa za nkhuku/zopanda nyama.
Kodi mungapeze Zakudya Zouma za Shirataki?
Ali ndi kukoma kochepa kwambiri, kotero amagwira ntchito bwino ndi zosakaniza zosiyanasiyana ndi sosi. Zakudya zodziwika bwino za konjac zimakhala "zonyowa" komanso "zouma", ndipo zimapezekanso m'maphukusi osiyanasiyana, monga matumba, mabokosi, mabokosi a aluminiyamu, ndi zina zotero.
Kodi ndingaphike bwanji Zakudya zouma za konjac?
Ikani Zakudya zouma mu mbale, tsanulirani m'madzi otentha ndipo zilowerereni kwa mphindi 10. Zakudya zouma zidzafewa pang'onopang'ono. Wiritsani madzi mumphika, onjezerani Zakudya, phikani kwa mphindi 10, onjezerani zosakaniza, zokometsera ndi mbale zina, kenako tengani ndikudya.






