Mpunga wa Konjac Wouma wa Keto Wamitundu Itatu | Mpunga Wochepa wa Glycemic | Ketoslim Mo
Zokhudza chinthucho
Ketoslim MoMtundu wa Keto Tri-ColorMpunga Wouma wa KonjacNdi chakudya chopatsa thanzi komanso chokoma chomwe chili ndi index yotsika ya glycemic, chomwe chapangidwira makamaka anthu omwe amatsatira zakudya za ketogenic. Chopangidwa ndi konjac, ndiwo zamasamba zokhala ndi ma calories ochepa komanso zokhala ndi ulusi wambiri, tikukupatsani njira ina m'malo mwa mpunga wachikhalidwe.
Imabwera mu mitundu itatu yowala, yofiirira, yobiriwira ndi yachikasu, zomwe zikuyimira tinthu titatu, zomwe zimawonjezera mitundu yosiyanasiyana pazakudya zanu.mpunga wa konjacSikuti zimangokhutiritsa kukoma kwanu kokha komanso zimawonjezera mtundu wa keto muzakudya zanu.
Mbaliyi
Zinthu zisanu zazikulu za keto yamitundu itatumpunga wa konjacZakudya zomwe zili ndi index yotsika ya glycemic:
1. Chakudya chachikhalidwe cha ku China chosavuta kudya chamasamba
2. Sankhani kubzala zomera zachilengedwe
3. Kubzala zomera zachilengedwe, palibe feteleza kapena mankhwala ophera tizilombo
4. Kuwunika ndi manja kuti muwonetsetse kuti zinthu zili bwino
5. Zogulitsa za satifiketi
Ubwino
Ubwino waukulu wa mpunga wa konjac wa mitundu itatu wa keto wokhala ndi index yotsika ya glycemic:
1. Zakudya zopatsa thanzi, mafuta ochepa komanso chakudya cholowa m'malo mwa chakudya chokwanira
2. Glycemic Yotsika/ Gi Yotsika
3. Yoyenera odwala matenda a shuga
4. Kusankha tirigu, wodzaza komanso wotafuna
Kufotokozera kwa Zamalonda
| Dzina la malonda: | Mpunga wa Konjac wamitundu itatu |
| Chofunikira Kwambiri: | Mpunga, ufa wa mapira, ufa wa chimanga, ufa wa mbatata wofiirira, ufa wa mbatata yotsekemera, ufa wa mbatata, ufa wa buckwheat, ufa wa oat, ufa wa quinoa, ufa wa barele wa kumapiri, ufa wa mapuloteni a tirigu, ufa wa ulusi wa zakudya, ufa wa vwende wowawa, ufa wa cordyceps militaris, ufa wa udzu, ufa wa nyemba za Mung, ufa wa yam, ufa wa mizu ya kudzu, chotsitsa cha tsamba la mulberry, ufa wa wolfberry, ufa wa mbewu za fulakesi,ufa wa konjac, ufa wa poria, wowuma wa chimanga wochuluka (wosagonja ku amylose), mchere wodyedwa |
| Mawonekedwe: | Low Gi/Mafuta ochepa/Zakudya Zochepa za Carbohydrate/Sodium Yochepa |
| Ntchito: | Kuchepetsa thupi, Kuchepetsa shuga m'magazi, Zakudya zina za shuga |
| Chitsimikizo: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Kalemeredwe kake konse: | zosinthika |
| Chakudya: | 75.2g |
| Mafuta Ochuluka: | 1.7g |
| Moyo wa Shelufu: | Miyezi 12 |
| Kupaka: | Chikwama, Bokosi, Sachet, Phukusi Limodzi, Phukusi la Vacuum |
| Utumiki Wathu: | 1. Kupereka malo amodzi |
| 2. Zaka zoposa 10 zokumana nazo | |
| 3. OEM ODM OBM ikupezeka | |
| 4. Zitsanzo zaulere | |
| 5. MOQ Yotsika |
Chidziwitso cha Zakudya
| Mfundo Zokhudza Zakudya | |
| Kutumikira 2 pa chidebe chilichonse | |
| Kukula kwa chotsukira | Phukusi limodzi (100g) |
| Kuchuluka pa kutumikira: | 356 |
| Ma calories | |
| % Mtengo wa Tsiku ndi Tsiku | |
| Mafuta Onse 1.7g | 3% |
| Mafuta Okhuta 0g | 0% |
| Mafuta Osinthika 0g | |
| Chakudya Chonse 75.2g | 25% |
| Mapuloteni 7.4g | 12% |
| Ulusi wa Zakudya 2.6g | 10% |
| Shuga Wonse 0g | |
| Phatikizani 0g ya Shuga Wowonjezera | 0% |
| Sodium 42g | 2% |
| Si gwero lalikulu la ma calories ochokera ku mafuta, mafuta okhuta, mafuta osinthika, cholesterol, shuga, vitamini A, vitamini D, calcium ndi iron. | |
| * Peresenti ya Mtengo wa Tsiku ndi Tsiku imachokera ku zakudya zama calories 2,000. | |
Chithunzi Chatsatanetsatane
Zochitika Zogwira Ntchito
Fakitale






